[PC]Tu Tiên Chi Lộ [Simulation/Strategy/RPG/2019]

thongthinh113

Reaction score
0
yemmuongi said:
e thấy đâu có điều khiển khôi lỗi dc , kiểu nó chỉ là chân bốc vác , k có tab nv điều khiển ở trên , nên nó hd suốt 24/24 ,nên nghĩ là k set giường được
Bác bao quanh nó với tường dc mà :chaymau: mình còn để 4 cái đèn với cái lư hương cho nó đẹp :sexy: cơ mà nó đi chỗ khác vòng vòng nên để đấy cho có công thôi :shame:
Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums

yemmuongi

Reaction score
0
thongthinh113 said:
Bác bao quanh nó với tường dc mà :chaymau: mình còn để 4 cái đèn với cái lư hương cho nó đẹp :sexy: cơ mà đôi lúc nó đi chỗ khác nên để đấy cho có công thôi :shame:

được à bác ? tại e thấy nó chạy bốc vác suốt nên sao xây dc nhỉ :gach:

yemmuongi

Reaction score
0
thongthinh113 said:
Bác bao quanh nó với tường dc mà :chaymau: mình còn để 4 cái đèn với cái lư hương cho nó đẹp :sexy: cơ mà đôi lúc nó đi chỗ khác nên để đấy cho có công thôi :shame:

thongthinh113

Reaction score
0
yemmuongi said:
Xây cho vui thôi , tý nó cũng đi :sexy: nhưng coi như cho nó đi , tới lúc nó tiêu làm cái mộ ngay đó cũng dc :sexy: tính ra cái môn phái mình nhìn như cái làng quê, bạ đâu lập phòng đó :sweat: chắc tối chơi lại xây cho đàng hoàng :sweat:

kyoshiro244

Reaction score
0
thongthinh113 said:
Xây cho vui thôi , tý nó cũng đi :sexy: nhưng coi như cho nó đi , tới lúc nó tiêu làm cái mộ ngay đó cũng dc :sexy: tính ra cái môn phái mình nhìn như cái làng quê, bạ đâu lập phòng đó :sweat: chắc tối chơi lại xây cho đàng hoàng :sweat:

T chơi hơn 240 ngày đang phải phá đi xây lại zz

anh104414

Reaction score
2
Mới tìm ra trick mới.

Các tu chân giả có thể dùng các giác liệu làm vật đặt lên mấy ghế trên phòng tụ linh. Ưu điểm là số lượng giác liệu cực kỳ nhiều và dễ kiếm.

Làm giác liệu từ bàn thủ công nhé.

Linh Mộc (chặt cái cây xanh phát sáng là ra) =>Linh mộc giác liệu (linh khí 160) => Cho phòng tu hệ hỏa.
Thiết Khoáng thạch (map lớn, mấy ngọn núi xung quanh ấy) =>

anh104414

Reaction score
2
À mà sao bọn đệ tử của mình nó cứ than nóng - lạnh là thế nào nhỉ. ?

May quần áo đoảng hoàng, cả bộ cho mùa đồng và hè luôn. Stick luôn vào ô tự lo nóng lạnh rồi.

Hổng lẽ phải click vào từng đứa thay quần áo cho nó

À mà xem công pháp mới ở đâu vậy, mấy đứa đệ tử của mình nhận thông báo học dc công pháp mới khi đi lịch duyệt mà click vào nó vẫn chỉ hiện ra công pháp cũ

Ngoài đan dược ra còn cách nào tăng tinh nguyên cho thằng đệ tử ko vậy

Mấy cái lựa chọn khi tu luyện là sao nhỉ ? một cái tăng tâm cảnh mình biết còn 2 cái còn lại nó tăng cái gì

vi.code.ma.bi.ban

Reaction score
0
anh104414 said:
À mà sao bọn đệ tử của mình nó cứ than nóng - lạnh là thế nào nhỉ. ?

May quần áo đoảng hoàng, cả bộ cho mùa đồng và hè luôn. Stick luôn vào ô tự lo nóng lạnh rồi.

Hổng lẽ phải click vào từng đứa thay quần áo cho nó

À mà xem công pháp mới ở đâu vậy, mấy đứa đệ tử của mình nhận thông báo học dc công pháp mới khi đi lịch duyệt mà click vào nó vẫn chỉ hiện ra công pháp cũ

Ngoài đan dược ra còn cách nào tăng tinh nguyên cho thằng đệ tử ko vậy

Mấy cái lựa chọn khi tu luyện là sao nhỉ ? một cái tăng tâm cảnh mình biết còn 2 cái còn lại nó tăng cái gì
Cho đệ tử cái tị thử phù là hết than nóng bác ạ:byebye::byebye:

Mr.Rio

Reaction score
0
vi.code.ma.bi.ban said:
Cho đệ tử cái tị thử phù là hết than nóng bác ạ:byebye::byebye:
Chuẩn cmnr, game này hầu hết là đeo phù, chế được vài cái phù ngon voãi đoái luôn, speed 8x% chạy như gió :gach:

dragonfist.ver1

Reaction score
0
huhu sau 1 lần bị chém thì cảm giác của e nó về 0 ảnh hưởng tới luyện khí h làm sao phục hồi đây ae?