[PC] Total War: WARHAMMER II [Action/Strategy/Multiplayer/Coop/2017]

gunmasterltd

Reaction score
0
coosride said:
game này còn update không các bác, có cần mạng ko
Offline mà bác, thích multi mới cần mạng, được update, thêm nội dung liên tục, con gà đẻ trứng vàng của CA mà.

gunmasterltd

Reaction score
0
RaitoLight4492 said:
Ủa vậy là phải mua thêm warhammer 1 thì mới chơi được mấy phe kia à??? :sosad:
Uh bác muốn chơi mấy faction của Old World thì phải mua cả Warhammer 1 (Empire, Dwarf, Greenskin, Vampire Court, Bretionia, mấy faction dlc nếu bác mua thêm :v), mà đang sale rẻ mà. Mua base game 1 với 2 unlock được chiến dịch Mortal Empire gộp cả 2 game lại, tha hồ faction mà chơi, cơ mà nổi tiếng end turn lâu. Mà base game của Warhammer 2 hay mà bác
. 4 faction 4 lối chơi khác hẳn nhau giá trị chơi lại cao.
Trò này đúng kiểu thích cái nào thi mua cái đấy, mua tất thì quá nhiều tiền

RaitoLight4492

Reaction score
0
gunmasterltd said:
Uh bác muốn chơi mấy faction của Old World thì phải mua cả Warhammer 1 (Empire, Dwarf, Greenskin, Vampire Court, Bretionia, mấy faction dlc nếu bác mua thêm :v), mà đang sale rẻ mà. Mua base game 1 với 2 unlock được chiến dịch Mortal Empire gộp cả 2 game lại, tha hồ faction mà chơi, cơ mà nổi tiếng end turn lâu. Mà base game của Warhammer 2 hay mà bác
. 4 faction 4 lối chơi khác hẳn nhau giá trị chơi lại cao.
Trò này đúng kiểu thích cái nào thi mua cái đấy, mua tất thì quá nhiều tiền
Tại mình mua bản 2 rồi, ủa vậy là nếu giờ mua bản 1, thì cài vào, sau đó chơi bản 2 là nó tự có mấy cái faction từ bản 1 à? :surrender:

BlackSoul

Reaction score
1
RaitoLight4492 said:
Tại mình mua bản 2 rồi, ủa vậy là nếu giờ mua bản 1, thì cài vào, sau đó chơi bản 2 là nó tự có mấy cái faction từ bản 1 à? :surrender:
Mua thôi k cần cài là bạn vẫn chơi đc bản immortal rồi

coosride

Reaction score
0
gunmasterltd said:
Offline mà bác, thích multi mới cần mạng, được update, thêm nội dung liên tục, con gà đẻ trứng vàng của CA mà.
Ngon đang sale chắc em xúc thôi, phân vân mãi chưa có turnbasse chơi vì chưa tới sale :adore:

gunmasterltd

Reaction score
0
coosride said:
Ngon đang sale chắc em xúc thôi, phân vân mãi chưa có turnbasse chơi vì chưa tới sale :adore:, à nên mua những DLC nào để chơi phê nhất em chưa chơi dòng total war lần nào :pudency:
DLC giá trị nhất của warhammer 2 lại chính là warhammer 1, unlock chiến dịch Mortal Empire kết hợp cả 2 game với bổ sung 5 faction sẵn có của 1.
Tiếp theo là 2 DLC bổ sung faction mới Tombking (nếu bác thích xác ướp Ai Cập), hoặc Vampire Coast (Nếu bác thích ma cả rồng, zombie cướp biển).
Mấy cái lord pack thì tùy bác thích chơi faction nào mua để bổ sung cho faction đó. Hoặc nếu tiền ko thành vấn đề thì mua hết
.
Mấy DLC của warhammer 1 cũng áp dụng vào warhammer 2 nữa, nên mua tất cũng nhiều lắm nên thích cái nào thì chọn.
Totalwar này chưa chơi lần nào thì bác cũng tìm hiểu thử đã, n cũng kén ng chơi mà thích r thì nghiện lắm :gach:.

Tim-kun

Reaction score
0
Tôi mới xúc 3 cái DLC xong, full game rồi, giờ đợi WH3

Bản này ai chiến thuật ko cao nhưng dc cái đa dạng, giá trị chơi lại mệt nghỉ

Mà game giờ dễ hơn trước nhiều rồi, từ hồi update Vamp Coast là nerf hết mấy faction "Dark" nên chơi dễ ẹt

coosride

Reaction score
0
gunmasterltd said:
DLC giá trị nhất của warhammer 2 lại chính là warhammer 1, unlock chiến dịch Mortal Empire kết hợp cả 2 game với bổ sung 5 faction sẵn có của 1.
Tiếp theo là 2 DLC bổ sung faction mới Tombking (nếu bác thích xác ướp Ai Cập), hoặc Vampire Coast (Nếu bác thích ma cả rồng, zombie cướp biển).
Mấy cái lord pack thì tùy bác thích chơi faction nào mua để bổ sung cho faction đó. Hoặc nếu tiền ko thành vấn đề thì mua hết
.
Mấy DLC của warhammer 1 cũng áp dụng vào warhammer 2 nữa, nên mua tất cũng nhiều lắm nên thích cái nào thì chọn.
Totalwar này chưa chơi lần nào thì bác cũng tìm hiểu thử đã, n cũng kén ng chơi mà thích r thì nghiện lắm :gach:.
:sweat: đoạn này hơi khó hiểu bác ơi, vậy phải mau thêm hết WH1 ạ, em mới mua bản 2 đang sale 66% đó ạ, bây giờ tk còn dư thì mua chứ ko mấy nữa sale là phải nửa năm sau mới nạp tiếp được :stick:, nhưng em cũng ko muốn mau hết cơm không ăn gạo còn đó, content hiện tại chắc gì 1 tháng nữa em đã chơi hết, vẫn đang chơi con the surge 2 và remnant, chắc giữa tháng 11 mới gind xong 2 con này rồi chờ DLC :go:

gunmasterltd

Reaction score
0
coosride said:
:sweat: đoạn này hơi khó hiểu bác ơi, vậy phải mau thêm hết WH1 ạ, em mới mua bản 2 đang sale 66% đó ạ, bây giờ tk còn dư thì mua chứ ko mấy nữa sale là phải nửa năm sau mới nạp tiếp được :stick:, nhưng em cũng ko muốn mau hết cơm không ăn gạo còn đó, content hiện tại chắc gì 1 tháng nữa em đã chơi hết, vẫn đang chơi con the surge 2 và remnant, chắc giữa tháng 11 mới gind xong 2 con này rồi chờ DLC :go:
Thì ai bảo bác mua hết đâu. Totalwar Warhammer này phần sau dùng được nội dung của phần trước mà, nhưng mà phải mua (sắp tới warhammer 3 ra mắt chắc cũng thế). Bản thân game 2 đã chơi vài trăm tiếng thoái mái r, nội dung nhiều dã man, chưa kể 1 đống dlc free nữa. Mua thêm game 1 thì chơi được chiến dịch Mortal Empire gộp cả 2 game lại với 9 faction, xét về giá trị bỏ ra thì m thấy đáng nhất. Còn ko thì th cũng chả ảnh hưởng j đến game 2.