[PC] They Are Billions [Strategy/Singleplayer/2018]

tunhienbiban123

Reaction score
1
Bexuanmai said:
Đã xong Nightmare 800%, khó vkl :brick:
https://www.youtube.com/watch?v=obfk...ature=youtu.be

Chơi mode này đúng là chỉ có rush sniper rồi clear map, xem thằng AZlite chơi nó lên được 11k dân :surrender:
bác ơi cho em hỏi cái chơi map4 lúc bắt đầu đi mở rộng ở đầu game thì có trick gì để chọn hướng mở rộng không bác ?

em cứ hơi đi mở rộng 1 tí là gặp bọn nó kéo đàn kéo lũ không ngừng . ( có tầm 5 con cung chạy vòng vòng def nhà và 5 con chạy mở rộng )

mà không đi mở rộng thì không có chỗ xây nhà dân .

ngtahai

Reaction score
0
tunhienbiban123 said:
bác ơi cho em hỏi cái chơi map4 lúc bắt đầu đi mở rộng ở đầu game thì có trick gì để chọn hướng mở rộng không bác ?

em cứ hơi đi mở rộng 1 tí là gặp bọn nó kéo đàn kéo lũ không ngừng . ( có tầm 5 con cung chạy vòng vòng def nhà và 5 con chạy mở rộng )

lên twitch hay youtube mà xem video của anzelite :D mặc dù gần đây nó chán ko stream nữa rồi nhưng vẫn còn nhiều video đáng học tập :beauty:

mà gần đây đánh 500% có vẻ ổn định rồi, ko thọt ngày 5x như trước nữa :sexy: căn bản trước lười spam nhà dân, thành ra kinh tế yếu, với ko xây nhiều store :stick:

Bexuanmai

Reaction score
0
tunhienbiban123 said:

Trick thì không có, chơi nhiều để ý thì thấy thôi. Mở rộng thì thường theo hai hướng trái phải ra mép bán đồ, mà cái này cũng hên xui. Lúc mở rộng thì phải để ý: khi nào xuất hiện mấy con chạy nhanh / mấy thằng zombie mặc vest thì phải dừng lại, cho lính patrol ở đấy hoặc xây balista bo cửa luôn. Lên sniper càng nhanh càng tốt, khi nào tầm 15 con thì bắt đầu mở rộng. Cho dàn hàng ngang, xây 1 lớp thành gỗ bo trước mặt, dùng archer để kéo zombie về cho sniper bắn để lấy exp.

dante8x

Reaction score
0
hí hí mới xong được 400% rồi, mấy hôm trước còn tính xóa game :))
mình ko dám coi utube vì mấy cái game dạng này sợ coi xong rồi lại chơi theo kiểu người khác ~_~ mất hay

Bexuanmai

Reaction score
0
dante8x said:
hí hí mới xong được 400% rồi, mấy hôm trước còn tính xóa game :))
mình ko dám coi utube vì mấy cái game dạng này sợ coi xong rồi lại chơi theo kiểu người khác ~_~ mất hay
Mình từ lúc bắt đầu chơi map 1 đến map 5 brutal 500% là 276 tiếng :shame:

Xem Anz mới biết cái trò xây balista & dùng archer để kite zombie :adore:

dante8x

Reaction score
0
Bexuanmai said:
Mình từ lúc bắt đầu chơi map 1 đến map 5 brutal 500% là 276 tiếng :shame:

Xem Anz mới biết cái trò xây balista & dùng archer để kite zombie :adore:
:stick: m` chưa mua mà để thắng được phát đầu tiên brutal cũng mất hơn 1 tuần, trong đó tuần đầu chơi suốt luôn vì ốm nên nghỉ ở nhà, đến giờ cũng phải tầm trên dưới 100 giờ.

nghe bác kể trò dùng archer lure quái mình cũng thử tý mà tính mình lười quớ, nên toàn vác súng hay thanatos ra bắn để gọi quái :pudency:

tieuyy2505

Reaction score
0
Trò này tốn thời gian quá. Quyết tâm mãi mỡi xóa được game:pudency::pudency::pudency:

dante8x

Reaction score
0
tieuyy2505 said:
Trò này tốn thời gian quá. Quyết tâm mãi mỡi xóa được game:pudency::pudency::pudency:
mới chơi máu ăn thua chơi liền tù tì gần 1 tuần cả trăm giờ, mà đến lúc biết cách thắng rồi là thấy chán à :">

ngtahai

Reaction score
0
Mới bỏ túi đc 22 trận win 500%, mà 2 hôm nay win 3 trận liền rồi, chắc cũng ổn ổn hehe. Mà game này pump tiền là chủ yếu, ko có tiền là đết làm đc gì, hôm qua có trận build BC def nhà doom x2 xong vác quân đi mở kiếm space build nhà trước, kệ mẹ nhà doom ngày 4x mới giết. Ko mở space thì chả có tiền mà tiêu :v

Gửi bằng vozFApp