[PC] The Witcher® 3: Wild Hunt Complete Edition [Action/RPG/GOTY/2016]

coreproplus

Reaction score
0
Ma Sieu. said:
down bản 36.9 gb về bật lên không hiện gì các bác ạ :sosad:
em dùng Window 10 Anniversary :sosad: đã thử đủ kiểu mà vẫn bị..có bác nào bị giống em không ạ
Download về cài bình thường nhé.
Window 10 Anniversary x64 đây :chaymau:

mrgior

Reaction score
0
Ma Sieu. said:
down bản 36.9 gb về bật lên không hiện gì các bác ạ :sosad:
em dùng Window 10 Anniversary :sosad: đã thử đủ kiểu mà vẫn bị..có bác nào bị giống em không ạ
Bác cài daemon tool hay ultraiso để mount file iso vào rồi cài chưa

lilkidxxx

Reaction score
0
Mẹ tổ sư down cái fshare 1 link ở #1 mất 8h xong 52G mà nó báo failed blocked :((
Có bác nào biết link nào ko bị lỗi ko ạ

MaxCaulfield

Reaction score
0
lilkidxxx said:
Mẹ tổ sư down cái fshare 1 link ở #1 mất 8h xong 52G mà nó báo failed blocked :((
Có bác nào biết link nào ko bị lỗi ko ạ
down game thì làm cái nick tor cho nó dễ sống :chaymau:

Diluix

Reaction score
0
sotuka15 said:

đi ở trong vùng đầm lầy con kinh hơn nữa :sweat::sweat::sweat:,
khung cảnh thì u ám xám xịt, đang đi thì mấy con drowner nó nhảy lên kinh vcd
:pudency::pudency::pudency:
có mấy cái quest còn ảo hơn nữa :surrender: có đoạn đi mò ra cái đảo có chút tẹo mà ở trên đó toàn sương mù dày cmn đặc, cái đảo đó cũng gần sát đường biên map rồi, gặp bọn foglet thì 3 con ra úp sọt 1 lần quăng moondust cũng éo biết con nào với con nào luôn :surrender: cơ mà đc cái chơi mấy chục hours rồi nên cũng quen tay, gặp con nào là chụng con đó nên bh chỉnh quái upscale luôn :adore::adore: sắp tới e luyện thành auto tool dodge là quất cmn Death March luôn :beauty:

Diluix

Reaction score
0
cơ mà để chơi vui nhất là chọc bọn lính gác :sure::sure: chọc tụi nó dí chạy tẹt ga, hồi đó ngu éo biết là roll đi nó nhanh hơn là ấn shift chạy thế là chạy đc có mấy nước nó lấy cung bắn cho 3 phát là tẽo, sau này biết là roll vừa chạy đc mà còn né đc đủ thứ nên bạo gan vào tận thành chọc cả đám novigrad dí chạy khắp thành phố hài éo tả đc :rofl::rofl:

MaxCaulfield

Reaction score
0
Diluix said:
cơ mà để chơi vui nhất là chọc bọn lính gác :sure::sure: chọc tụi nó dí chạy tẹt ga, hồi đó ngu éo biết là roll đi nó nhanh hơn là ấn shift chạy thế là chạy đc có mấy nước nó lấy cung bắn cho 3 phát là tẽo, sau này biết là roll vừa chạy đc mà còn né đc đủ thứ nên bạo gan vào tận thành chọc cả đám novigrad dí chạy khắp thành phố hài éo tả đc :rofl::rofl:
mệt quá vậy, qua thằng dược sư bên novigrad nó cải tạo giáp chống tên quẩy cả ngày cũng được. chống 100% tên bắn vào người nhé :chaymau:

loveh297

Reaction score
0
NemNuongHanhPhi said:
Torrent nhiều thằng down quá, cứ lẹt đẹt 2-30kb/s thì bh mới xong :sweat:
Thím cứ để 1 lúc nó tăng lên đấy :chaymau:

boypz0vjp10

Reaction score
0
cài ra đầy đủ là 50gb à các thím ? GT 730 để low đc ko các bác ?

skmin

Reaction score
0
boypz0vjp10 said:
cài ra đầy đủ là 50gb à các thím ? GT 730 để low đc ko các bác ?
Với con card đấy thì bác khỏi chơi làm gì cho mệt, Tối thiểu yêu cầu là gtx660 mới chơi tạm gọi là ổn ở độ phân giải thấp. Card giờ đang giảm giá ầm ầm, bác nên lựa 1 em vừa tiền mà chới ổn ví như gtx970 hay 960 đang giảm kinh hoàng:shame: