[PC] The Elder Scrolls V: Skyrim Special Edition [Action/RPG/2016]

hunggc

Reaction score
0
Skyrim với Witcher 3 game nào nặng hơn mấy bác? Máy em i5 3570, 8g, gtx750 nghe nói không chơi nổi TW3 vậy chơi nổi game này không?

ceoVHH

Reaction score
0
hunggc said:
Skyrim với Witcher 3 game nào nặng hơn mấy bác? Máy em i5 3570, 8g, gtx750 nghe nói không chơi nổi TW3 vậy chơi nổi game này không?
750 chơi được skyrim nên mình nghĩ special edition này chơi cũng đc tuốt.

megamind

Reaction score
0
ceoVHH said:
Khi Skyrim mới ra mình chơi ***** mấy trăm giờ.

Sau đó có sale thì mua chơi tiếp 200h.

Có bản Special chơi tiếp 200h.

Rookie number

Dragon QN

Reaction score
0
JokerPotop said:
bạn biết mod nào cho đồ họa đẹp hơn mà vẫn k bị drop fps nhiều k cho mình xin với :beauty:
Nhiều lắm mình nhớ ko hết :lol: Tìm các mod thay đổi meshe texture của vật phẩm, nhân vật, phong cảnh, cây cối, hiệu ứng... rồi tìm ENB hợp nhãn là được. :gach:

Dragon QN

Reaction score
0
JokerPotop said:
bạn biết mod nào cho đồ họa đẹp hơn mà vẫn k bị drop fps nhiều k cho mình xin với :beauty:
Nhiều lắm mình nhớ ko hết :lol: Tìm các mod thay đổi meshe texture của vật phẩm, nhân vật, phong cảnh, cây cối, hiệu ứng... rồi tìm ENB hợp nhãn là được. :gach:

hyamal3

Reaction score
0
JokerPotop said:
lên nexus tìm rồi lọc mod ra thôi, mình cũng tốn vài trăm h ở cái skyrim chỉ ngồi để lọc mod. :beauty:

hydralatia

Reaction score
0
Mình bị 1 cái lỗi là khi ấn vào 'New Game' hay 'load' thì game sẽ bị ***** ra ngoài. Ông nào biết cái khắc phục thì dùng teamview giúp tôi với. Link facebook đây