[PC] STAR WARS Jedi: Fallen Order™ [Action/Adventure/2019]

thimha

Reaction score
0
thanhtrungthanhtrung93 said:
các bác cho mình hỏi, mình cài cả 2 bản,repack của fitgirl với codex thì đều bị là cài thì bình thường nhưng đến lúc mở thì không lên mặc dù kiểm tra trong taskmanager thì vẫn thấy có process của game, ai biết cách fix chỉ dùm mình với.
Mở ko lên thì up driver vga, cài vcredist, vc , direct x, update win ... Còn ko lên nữa thì do ăn ở.

mazhzil

Reaction score
1
ko0lbi said:
DOWN LINK FSHARE này về xong cài kiêu gi vậy thím :adore: chỉ em với down 50gb xong về ko biết cài

btw có thím nào up cai ***** codex lên fshare giúp em với ko :adore:
thím có acc fshare cho mượn kéo game với được không ,mấy cái leech link toàn bị chặn ở cơ quan do firewall, chả biết fix sao, kéo link bên mấy trang game gg driver thì toàn bị báo too many... cũng không fix được

vudinhsy0

Reaction score
0
mazhzil said:
thím có acc fshare cho mượn kéo game với được không ,mấy cái leech link toàn bị chặn ở cơ quan do firewall, chả biết fix sao, kéo link bên mấy trang game gg driver thì toàn bị báo too many... cũng không fix được
cắm torrent mà kéo cho lành, ko bao giờ lỗi file :shame:

FormerTroll

Reaction score
0
Trò này nghe bảo là RPG nhưng tò mò ko biết là dạng open world kiểu witcher hay linear, story driven như mấy game action nhỉ?

HBK7

Reaction score
0
nodieu1111 said:
mấy lúc nó khựng là nó đang load cái khu vực tiếp theo đó
game này để ý giống gow 4 ở chỗ mấy cái ngõ ngách, bt qua mấy cái ngõ ngách là nó đang load khu vực
nhiều khi k qua ngõ ngách vẫn load
mình đoán vậy thôi
chứ máy mình có i5 3550 gtx 960 nên lúc nào cũng hơi giựt lag k biết lúc nào nó là lag máy lúc nào là do lag đang load khu vực =))
namloki18 said:
chơi trên PC tụt cái lên lại là may lắm rồi đó bác, tình trạng chung rồi, qua khu vực mới nó phải load asset mới vào, trên ps4 pro với xbox one X nó đứng cứng ngắc cả mấy giây luôn kìa :">
Thanks 2 bác nhé , lúc đầu em tưởng nó bị stuttering do card và chip yếu hay game ,win lỗi cài đi cài lại vẫn bị .Em qua nhà máy bạn xài 9600k card 2070 cũng bị tình trạng như vầy . Em từng thử qua các trò witcher 3, Batman Arkham Knight , Grand Theft Auto V, Shadow of the Tomb Raider ....nó đều bị tình trạng như thế , lúc bắn nhau đì đùng thì ko sao đang đi trong thành phố lâu lâu là nó drop fps một cái rồi trồi lại như cũ . Vậy làm sao phân biệt nó bị stuttering do phần cứng với load khu vực vậy các bác ? :brick:

nnb1707

Reaction score
0
vudinhsy0 said:
cắm torrent mà kéo cho lành, ko bao giờ lỗi file :shame:
bác biết mở port k nhể??? chỉ e với, loay hoay mãi check vẫn closed, e dùng modem fpt ...

ttvu1994

Reaction score
0
HBK7 said:
Thanks 2 bác nhé , lúc đầu em tưởng nó bị stuttering do card và chip yếu hay game ,win lỗi cài đi cài lại vẫn bị .Em qua nhà máy bạn xài 9600k card 2070 cũng bị tình trạng như vầy . Em từng thử qua các trò witcher 3, Batman Arkham Knight , Grand Theft Auto V, Shadow of the Tomb Raider ....nó đều bị tình trạng như thế , lúc bắn nhau đì đùng thì ko sao đang đi trong thành phố lâu lâu là nó drop fps một cái rồi trồi lại như cũ . Vậy làm sao phân biệt nó bị stuttering do phần cứng với load khu vực vậy các bác ? :brick:
nếu do load khu vực thì nó sẽ có cái vòng xoay xoay ở góc màn hình ấy

[R]ainy

Reaction score
2
FormerTroll said:
Trò này nghe bảo là RPG nhưng tò mò ko biết là dạng open world kiểu witcher hay linear, story driven như mấy game action nhỉ?
Semi open world, action, adventure thôi, ko phải RPG đâu. Nhiều chỗ bị block phải chơi về sau có đồ chơi mới quay lại unlock dc, nhưng nhìn cách thiết kế map của game này cứ lười khám phá sao ấy :byebye:

HBK7

Reaction score
0
ttvu1994 said:
nếu do load khu vực thì nó sẽ có cái vòng xoay xoay ở góc màn hình ấy
cái vòng xoay này là save mà bác, load khu vực của em nó ko hiện cái này :stick:

coi trên youtube thằng này cũng bị khựng này và em cũng bị thế ko có vòng xoay gì hết nhé, bắt đâu từ phút 4.05 :surrender:

coosride

Reaction score
0
mazhzil said:
trước thấy bảo phát hành lại cả trên steam không độc quyền mỗi origin, hí hửng tưởng được trợ giá, vô thấy 1 củ 4 cái tắt ngay, đm cái bọn EA này toàn trash, microtran , đủ các thể loại phốt, tẩy chay, downvote, dislike các kiểu mà game éo nào nó bán cũng chát nhỉ, toàn 1m4 69$ chứ éo còn phải 59$ nữa. game cũng éo phải siêu cmn phẩm hay xuất cmn sắc gì mà mắc lòi kèn
Các con dân vẫn húp thôi, bọn gamer thì vừa chửi vừa chơi

via vozForums for iPhone