[PC] Sekiro™: Shadows Die Twice [Action/Adventure/2019]

ToBe_or_NotToBe

Reaction score
0
kest_royal said:
Nói vui thôi nhé :shame: game ngày xưa mình chơi thì main char mình từ đầu game cũng đầy kỹ năng, bọn lính nhìn mình phải sợ, boss thì mình hành như con... qua sekiro thì thằng lính quèn nào cũng là trùm cuối, còn boss thì nó là SUPER BADASS LEGENDARY BOSS rồi, trong khi main char như thằng lính quèn với mấy kỹ năng basic chém trái chém phải, nhảy lên chém xuống, né đòn, đỡ đòn, chạy trốn... :shame:
lần đầu chơi game này cảm thấy nhục như chó luôn, bị thằng samurai màn đầu dí chạy vòng vòng chết cả chục lần:gach:

fatherboard

Reaction score
0
ToBe_or_NotToBe said:
lần đầu chơi game này cảm thấy nhục như chó luôn, bị thằng samurai màn đầu dí chạy vòng vòng chết cả chục lần:gach:
chơi mãi chưa qua thằng này đây bác. tưởng deflect xong thịt được luôn, hóa ra phải deflect mây lần khó vãi.

emtraisieunhan

Reaction score
0
Megapixels said:
Game này hợp với mình vãi. Cách chơi đơn giản, ko phải quan tâm mấy cái chỉ số, nên up armor hay attack, build đồ các kiểu. Chỉ có đánh, đánh và đánh :adore: Boss tuy khó nhưng không phải là ko thể qua đc. Phá đảo xong cài thử Dark Soul 3 cùng một mẹ với Sekiro, thấy nhiều thứ tương tự Sekiro. Nhưng chơi thử tầm 30p chưa thấy gì hấp dẫn :byebye:

Gửi từ HTC 10 bằng vozFApp
Bạn phải chơi 2 siêu phẩm Dark Souls 1 với Bloodborne. Game 10/10.

DS3 fan services tầm 7/10 thôi :chaymau:

tuyvipqn564

Reaction score
0
kuteboy987 said:
Bác config như nào vậy, em 1060 mà chỉ để texture max, tất cả medium hết mà nhiều đoạn cảm giác cứ khựng khựng tụt fps hẳn tầm 2-3s, sờ máy thì ko nóng lắm, cảm giác con gpu chưa hoạt động hết sức

Với cả bác nào chơi đc controller = game này chưa ạ, em thử Inputmapper lẫn DS4 đều ko đc , cài x360ce thì báo lỗi fìle
mấy bác bị gì rồi chứ t cũng 1060 để max setting vẫn mượt mà h:look_down: mà t cũng đang dùng tay cầm xbox one đây có vấn đề gì đâu?:chaymau:

ventus4eva

Reaction score
0
chơi bản quyền thì chả có vấn đề gì với cái tay cầm cả, máy tự nhận chả cần config, cứ thế cắm vào chơi thôi
mình còn chơi tay Xbox One S qua bluetooth luôn này có vấn đề gì đâu