[PC] Sekiro™: Shadows Die Twice [Action/Adventure/2019]

Terrorblade

Reaction score
1
Waffen-SS v4.0 said:
bán mua xbox one s thôi mai fen
, ba cái hàng mod của ps4 thì làm sao stable bằng hàng hịn đc
Steam controller hỗ trợ DS4 hơi bị tốt, trừ khi các bố chơi cờ rắc

Vipluckystar

Reaction score
0
Ko update lên 1.0.3 vs 1.0.4 được các bác ạ, check cái md5 ko match do repark cái fitgirl rôi?

tenors

Reaction score
0
Có thím nào biết tìm ở đâu file save 100% ko. Mình lên mạng tìm k có, toàn cái 100% nhưng vào lại chỉ có 6 bình máu là sao nhỉ, trong khi đúng là đã unlock het skill, nhiệm vụ r

ngtahai

Reaction score
0
tenors said:
Có thím nào biết tìm ở đâu file save 100% ko. Mình lên mạng tìm k có, toàn cái 100% nhưng vào lại chỉ có 6 bình máu là sao nhỉ, trong khi đúng là đã unlock het skill, nhiệm vụ r
Đây mình có lưu lại toàn bộ save đây, lựa cái nào thì lựa nhá. https://drive.google.com/folderview?...xUaKCI0uNplC-M
Gửi bằng vozFApp

Vipluckystar

Reaction score
0
Có tiếng Việt rồi nuungw vẫn méo update lên 1.03 vs 1.04 đc vì dính cái fitgirrl

Megapixels

Reaction score
0
Game này hợp với mình vãi. Cách chơi đơn giản, ko phải quan tâm mấy cái chỉ số, nên up armor hay attack, build đồ các kiểu. Chỉ có đánh, đánh và đánh
Boss tuy khó nhưng không phải là ko thể qua đc. Phá đảo xong cài thử Dark Soul 3 cùng một mẹ với Sekiro, thấy nhiều thứ tương tự Sekiro. Nhưng chơi thử tầm 30p chưa thấy gì hấp dẫn

Gửi từ HTC 10 bằng vozFApp

kest_royal

Reaction score
0
Nói vui thôi nhé
game ngày xưa mình chơi thì main char mình từ đầu game cũng đầy kỹ năng, bọn lính nhìn mình phải sợ, boss thì mình hành như con... qua sekiro thì thằng lính quèn nào cũng là trùm cuối, còn boss thì nó là SUPER BADASS LEGENDARY BOSS rồi, trong khi main char như thằng lính quèn với mấy kỹ năng basic chém trái chém phải, nhảy lên chém xuống, né đòn, đỡ đòn, chạy trốn...