[PC] Resonance of Fate™ End of Eternity™ HD Edition [Action/RPG/2018]

khoilavodich

Reaction score
0
Trinhxuanthai23 said:
Xưa em cũng cày
Cái tri attack thím, cho mình hỏi lại cái, mình cho dùng hero gauge Zephyr, xong tới Vashyron, xong tới Leanne dùng tri attack, mà sao chỉ có Z với L là bắn à, thằng V đúng im luôn, trong khi thằng V mình cho move turn 2 có chạy ngang qua 2 đứa kia rõ ràng :chaymau:

Kyosuke9999

Reaction score
0
san-ko said:
Normal cũng giống easy à ? Hard có thích hợp với gamer lâu năm ko?
Normal là mức thấp nhất của game rồi, Hardcore thì phải pick các mode sau nó mới bỏ, không phải hardcore thì normal mà chơi đi cũng đừng vội phán game dễ khi mà mới bắt đầu game có tí tẹo :sogood:, end được Normal mà bằng sức mình mới thấy game khó mà hay.

Thanh.Nien.Thon.

Reaction score
0
Char nữ cute mà ? mình chơi Xbox360 thấy chả có vấn đề gì cả, chắc có thể char design hơi khác phải chơi game một thời gian mới quen với style này .

longaaa1993

Reaction score
0
game này style thời trang nhìn đẹp phết, không màu mè hoa lá như mấy game của nhật khác

anhaha

Reaction score
0
vẫn loanh quanh ở đoạn đầu, mò chưa hết nút. Lúc combat thì mới biết ấn theo thứ tự để nó bắn nhanh theo lượt từng thằng, mấy cái đổi mục tiêu, nhân vật vs cái hero action éo j ấy chưa mò đc. Dm game

anhaha

Reaction score
0
khoilavodich said:
Có cái gamepad chơi JRPG cho sướng
xem clip trên mạng bọn nó chơi đoạn đầu nv bay nhảy như chym, mình mò mãi éo ra

khoilavodich

Reaction score
0
anhaha said:
xem clip trên mạng bọn nó chơi đoạn đầu nv bay nhảy như chym, mình mò mãi éo ra
Trên gamepad bấm X setup đường đi rồi X phát nữa là bay nhảy như chim luôn, còn keyboard thì chịu :byebye:

khoilavodich

Reaction score
0
Cái tri attack của game này vẫn éo rành lắm, rõ ràng mình có 3 resonance point là nó phải chạy theo cái tam giác ấy 3 lần mới đúng, nó chạy 1 lần rồi xong luôn :sosad: Gặp con Frag Dwellest lv 44 đánh mãi éo thắng nổi :surrender:

san-ko

Reaction score
0
Kyosuke9999 said:
Normal là mức thấp nhất của game rồi, Hardcore thì phải pick các mode sau nó mới bỏ, không phải hardcore thì normal mà chơi đi cũng đừng vội phán game dễ khi mà mới bắt đầu game có tí tẹo :sogood:, end được Normal mà bằng sức mình mới thấy game khó mà hay.
Thanks thím. Ở đây có ai dùng steam link trên android ko? Stream hình ảnh đc nhưng ko điền khiển qua touch đc.