[PC] Resonance of Fate™ End of Eternity™ HD Edition [Action/RPG/2018]

WjndWalk3r.ver1

Reaction score
0
Ngoài quả boobs physic dị hợm kia ra, làm gì có gì trong trailer trông creepy, kinh dị nhỉ :surrender:

godofchicken

Reaction score
0
lâu rồi chả nhớ cách chơi chắc phải xem lại, về sau mạnh quá nên hơi nhạt về cuối, down thử về test xem port thế nào nhưng hơi thất vọng, support keyboard thì có vẻ ngon nhưng mà cái menu thì ngu như heo không hỗ trợ chuột ngoài menu, không có nút để thoát game phải alt+tab rồi tắt ngoài desktop :D port kiểu siêu lười, FFXIII thôi thì ấn ecs vẫn là thoát game luôn :D , vào thử thì drop frame, hiệu ứng âm thanh thì shuttering chưa tìm đc cách fix (cái này lên steam thì thấy nhiều người cũng bị)
Kết luận game khá hay đáng chơi lại nhưng port thế này để 250k lại chờ patch đã...

hth99

Member
Reaction score
0
Con mắt với cái miệng con Leane nhìn ko creepy nhưng nó gợi mình nhớ đến mấy phim ma búp bê :surrender:

kest_royal

Reaction score
0
khổ ghê, vào game ngồi mò nút rồi chả hiểu cơ chế gameplay như nào nữa, đi ngủ mai vào coi lại, cảm thấy bực mình

p/s: chả có nút thoát game -_-

Kyosuke9999

Reaction score
0
khoilavodich said:
Game hay phết, combat cũng dễ nắm bắt, mà bao giờ làm được mấy pha bay nhảy ảo diệu như trên youtube nhỉ
Cơ mà thấy toàn bảo game khó, CE các kiểu :stick:

Btw chơi steam chắc chả có cách nào bóc tách cái hd texture pack của game này, 67gb oải vl, ***** thì chắc bỏ được mấy cái 4k :sosad:
Normal
Hard
Advance
Professional
Hurt Me Plenty
Ultimate
Supremacy
bác thì chắc là Normal nên 1st playthrough của bác siêu dễ, xưa mình cày tới playthrough 5 Hurt Me Plenty ấy :)).

khoilavodich

Reaction score
0
Kyosuke9999 said:
Normal
Hard
Advance
Professional
Hurt Me Plenty
Ultimate
Supremacy
bác thì chắc là Normal nên 1st playthrough của bác siêu dễ, xưa mình cày tới playthrough 5 Hurt Me Plenty ấy :)).
End 1 lần mới cho chọn độ khó hả bác, mình new game nó vào luôn mà?

san-ko

Reaction score
0
Kyosuke9999 said:
Cứ chơi tới sau chap 5 trở đi, nhớ là đừng mò youtube walkthough làm gì chơi kiểu như hồi đó ấy xem coi thấy dễ nữa không, chỉnh game lên Hard nha bác :sexy:. Mấy chương đầu game gọi là hướng dẫn nhập môn thôi nên dễ cực chưa có gì đâu.
Normal cũng giống easy à ? Hard có thích hợp với gamer lâu năm ko?

anhaha

Reaction score
0
nút liếc như loz, cách chơi trò này ntn nhỉ, nãy h chạy loăng quang nhận đc cái nv nhưng éo sang đc cái tp có nv

hth99

Member
Reaction score
0
anhaha said:
nút liếc như loz, cách chơi trò này ntn nhỉ, nãy h chạy loăng quang nhận đc cái nv nhưng éo sang đc cái tp có nv
nó cái cái mảnh ghép gì hình tổ ông ấy, bác nhìn ở trên world map có cái ô màu trắng đục nó cảng không qua đc, thì bác dùng cái mảnh ghép đó replace nó là qua đc thôi :v