[PC] Resident Evil 2 Remake [Action/Singleplayer/2019]

mark20

Reaction score
0
chatnever said:
Đã chơi 4h vẫn loanh quanh ở đồn cảnh sát với Leon, do game nó thế hay là em chơi chậm nhỉ :stick:
Chơi từ luk ra đến h vẫn Leon trong đồn :sexy: 132048

SoulBoa

Reaction score
0
Lần đầu chơi series này đây các bác ợ,game cuốn vl,vẫn loanh quanh trong đồn,dm lần đầu chạm trán Mr X sợ tục cax...may mà có đọc trước rồi nên ko đâm đầu vào tay bo với nó =))..

cookcoal

Reaction score
0
Bác nào bị văng màn hình đen lúc đầu game thì plug cái tay cầm vào, rồi restart máy là chơi được nha. Mình thử và vào được rồi

NinjaVN

Reaction score
0
cookcoal said:
Bác nào bị văng màn hình đen lúc đầu game thì plug cái tay cầm vào, rồi restart máy là chơi được nha. Mình thử và vào được rồi
Là cái này ạ? :surrender:

shinobidoo

Reaction score
0
pim_liar said:
đã sơ múi đc mẹ gì đâu mà kêu quan hệ, leon có tiếng mà éo có miếng :boss: mà seri này story giữa các phần rời rạc phi lý bỏ mẹ ra ấy thím nào chơi đi chơi lại xâu chuỗi nhiều lần đều hiểu :go:

Sent from my iPhone using vozForums
Quan hệ ở đây là mối quan hệ ý, thím bị thoái hóa ngôn ngữ mẹ rồi

nevilsay

Reaction score
0
Balidsa Baladon said:
Ada Wong bản này nhìn không chất bằng Resident Evil 6. Đẹp nhất thì phải nói đến Damnation:
Ủa vậy biết mốc thời gian của bản 2 là năm bao nhiêu không, rồi so với Damnation và bản 6 xem cách nhau bao nhiêu năm
, Ada và Leon bản 2 phải trẻ măng ngây thơ đúng mnr nhé

muaroilangtham

Reaction score
0
Balidsa Baladon said:
Ada Wong bản này nhìn không chất bằng Resident Evil 6. Đẹp nhất thì phải nói đến Damnation:
Ada bản damnation mình thấy xấu nhất luôn ấy chứ
ada bản 6 già giặn quyến rũ, bản 4 thì sexy, bản này thì mỏ chu chu nhìn muốn táp vài cái

Được gửi từ Ipad Pro - vozForums