[PC] RED DEAD REDEMPTION 2 [Action/Adventure/2019]

p[H]o

Reaction score
0
chả hiểu sao đang chơi bình thường, đùng cái mình bị lỗi unknown error : code FFFFFF, không vào được, mà có lúc vào được lúc không mới khó hiểu.

có bác nào từng bị không ạ :(

dohangocanh

Reaction score
0
plot said:
Ráng đi, ko thì bỏ 250$ ra mua con Arabian Đỏ ấy, cùi nhưng đỡ hơn con ban đầu nhiều.

Cơ mà thí chủ bond 4 nó chưa?
Làm sao tăng bonding cho ngựa vậy các bác nhỉ, em thấy thỉnh thoảng nó báo lên cấp bonding mà k biết mình chủ động làm ntn

pljnkin15

Reaction score
0
Đi săn da sống qua ngày mà nó hack gom người lại 1 chỗ rồi cháy rồi bay lên trời. Thôi out đợi khi nào nó chán hack rồi vô. ĐM bọn vô lại

plot

Reaction score
0
dohangocanh said:
Làm sao tăng bonding cho ngựa vậy các bác nhỉ, em thấy thỉnh thoảng nó báo lên cấp bonding mà k biết mình chủ động làm ntn
Nếu là ngựa cái thì vừa chạy vừa bấm G, ngựa đực thì phải dừng lại mới được.

Mà mỗi lần vỗ về nó thì nó tăng có 1đ thôi, kết hợp cho ăn thường xuyên nữa.

Nhưng quan trọng nhất là phi nó thường xuyên mới đc, cứ 1km nó lên đc mớ điểm. Nói chung cứ chịu khó phi ngựa là sẽ lên nhanh, chứ fast travel miết ko lên đâu :D

Freelancer2602

Reaction score
0
Bác nào mua game Epig có cách nào cho nó hiện thông số FPS trong game không vậy?

Mình mua game Uplay hay Steam đều có tùy chọn hiện FPS mà sao bọn Epig hay Rockstar Laucher tìm hoài không thấy nhỉ?

Thanks!

khoilavodich

Reaction score
0
shinobidoo said:
Originally Posted by shinobidoo
Chơi cả tháng tự nhiên hnay bị ERR GFX state, đéo vô đc nữa
Originally Posted by ProzeR
Em thỉnh thoảng cũng bị, nhưng vào lại được
Mình thỉnh thoảng cũng bị lỗi này, tắt cái laucher Origin của EA thì lại vô được.

Ko thì reset máy.

Thử hết rồi vẫn ko vô đc thím ơi
Không vào được game luôn hay không load được thím, có mấy cách thêm command line, xoá file sga_ trong settings, còn không load được thì vào game cho chạy benchmark xong thoát ra liền là được.

GAMING-AMD

Reaction score
0
Freelancer2602 said:
Bác nào mua game Epig có cách nào cho nó hiện thông số FPS trong game không vậy?
Mình mua game Uplay hay Steam đều có tùy chọn hiện FPS mà sao bọn Epig hay Rockstar Laucher tìm hoài không thấy nhỉ?:surrender:
Thanks!
Cài mis ab vào,nhớ tích thêm ô riva...
Xong mở cả hai cái lên là thấy

shinobidoo

Reaction score
0
khoilavodich said:
Không vào được game luôn hay không load được thím, có mấy cách thêm command line, xoá file sga_ trong settings, còn không load được thì vào game cho chạy benchmark xong thoát ra liền là được.
Làm hết rồi á thím, bt bị thì restart game là đc. Mà chơi online đc mới vl :sweat: Mới xóa tải lại, để tối về test, chuyển advanced graphics qua DX12 xem sao

silverghost9x

Reaction score
1
Kill multi player with pose within 5s, mát nịt vl

bác nào hôm nay add posse làm quest ko nhỉ 2 quest posse khoai dã man

plot

Reaction score
0
silverghost9x said:
Kill multi player with pose within 5s, mát nịt vl

bác nào hôm nay add posse làm quest ko nhỉ 2 quest posse khoai dã man
Chèo thuyền thôi mà, gì đâu khoai man :lmao: