[PC] RED DEAD REDEMPTION 2 [Action/Adventure/2019]

plot

Reaction score
0
SeiferAlmasy said:
Đi vào làng nhiều lúc có thằng trẻ trâu cà khịa nói kênh nó, rồi lao vào đánh nhau. Đập nó chết thì bị tội. :sosad:
Mình nhịn đi ra khỏi làng, nó cứ đi theo chửi. :canny:
Nhụt nhã vậy Phơ, giang hồ miền Tây là phải rút súng bắn chết mịa nó đi chứ :beauty:

dtieubinh

Reaction score
0
plot said:
Nhụt nhã vậy Phơ, giang hồ miền Tây là phải rút súng bắn chết mịa nó đi chứ :beauty:
Cục súc vậy phen, thằng nào mất dạy thì cứ chửi, khích nó bắn mình rồi chạy ra sau police cho nó lạc đạn vô police, cả đám police kéo ra hấp diêm nó :beauty: Mình ko bị bounty mà còn k tốn đạn, dơ súng :sexy:

plot

Reaction score
0
dtieubinh said:
Cục súc vậy phen, thằng nào mất dạy thì cứ chửi, khích nó bắn mình rồi chạy ra sau police cho nó lạc đạn vô police, cả đám police kéo ra hấp diêm nó :beauty: Mình ko bị bounty mà còn k tốn đạn, dơ súng :sexy:
Thằng nào chửi phải khoá mõm nó mãi mãi ngay :canny:

dtieubinh

Reaction score
0
plot said:
Thằng nào chửi phải khoá mõm nó mãi mãi ngay :canny:
Đm mình bình thường người tốt thanh lịch luôn cứu ng giúp người. Cơ mà thằng ml nào đi ngang chửi mình phát thì tàn đời ngay. Mình dí nó chạy chắc phải nửa cái bản đồ, vừa chạy vừa hù, chửi, lấy súng bắn sát đít nó, quăng dây trói nó xong thả ra dí tiếp :beauty:

Sống éo bằng chết :sexy::sexy::sexy:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
plot said:
1 điều nhịn 9 điều lành. Với lại nhìn nó chắc là fan MU, hung hăng quá và bầy đàn nên chạy chắc ăn. :beauty:

plot

Reaction score
0
dtieubinh said:
Đm mình bình thường người tốt thanh lịch luôn cứu ng giúp người. Cơ mà thằng ml nào đi ngang chửi mình phát thì tàn đời ngay. Mình dí nó chạy chắc phải nửa cái bản đồ, vừa chạy vừa hù, chửi, lấy súng bắn sát đít nó, quăng dây trói nó xong thả ra dí tiếp :beauty:

Sống éo bằng chết :sexy::sexy::sexy:
Phen biến thái vcc, thà cục súc như tôi xã hội còn nhìn nhận :sosad:

shinobidoo

Reaction score
0
Cái thằng say rượu thách duel rồi lăn quay ra ở Valentine ấy mấy thím, hôm mình gặp nó trời mưa vkl, thấy nó ngủ giữa đường mình vác lên quăng vô 1 góc cho đi74 trúng gió mà bị report, cảnh sát bắt cmnl đéo xin đc (bounty $200 sẵn rồi
)

plot

Reaction score
0
SeiferAlmasy said:
1 điều nhịn 9 điều lành. Với lại nhìn nó chắc là fan MU, hung hăng quá và bầy đàn nên chạy chắc ăn. :beauty:
Dm, thời đó bên Mẽo toàn fan Intè với Juve ko à ba :beauty:

khoilavodich

Reaction score
0
shinobidoo said:
Cái thằng say rượu thách duel rồi lăn quay ra ở Valentine ấy mấy thím, hôm mình gặp nó trời mưa vkl, thấy nó ngủ giữa đường mình vác lên quăng vô 1 góc cho đi74 trúng gió mà bị report, cảnh sát bắt cmnl đéo xin đc (bounty $200 sẵn rồi :sweat: )
Éo mẹ cái thằng thách duel mình thắng bắn nó chết thì bị cảnh đuổi khắm đéo tả được :canny: Thua thì mất tiền mất mặt, thắng thì bị truy nã, không lẽ nó thách mà cứ em xin nhỗi :canny:

Mà chơi về sau cứ thấy nhóm 3 thằng stranger đi với nhau, từ chap 5 trở lại cao lắm là 2 thằng, tụi này thành lập băng đảng à :eek:ps: