[PC] Pro Evolution Soccer 2019 [Sports/Multiplayer/Co-op]

[R]ainy

Reaction score
2
buonnguqua said:
Bản RU giá rẻ nhất cỡ 650,
Rainy ới, cho hỏi là bản Ru active xong có cần fake IP Ru khi chơi không ? :chaymau:
Chịu ông, bản RU ko chơi bao giờ nên ko rõ nữa.

mazhzil

Reaction score
1
[R]ainy said:
Bản này AI ngu như hợi: chạy chỗ siêu siêu tù ( ko thèm chạy chỗ thì đúng hơn). Thủ môn thì chả bao giờ lao ra lúc 1vs1, COM thì spam tạt sệt bất kể mọi tính huống, 50 trái thì chắc mới có 1 trái tạt bổng vào trong :stick:. Đã thế vụ chuyển trỏ 2, 3 bản rồi vẫn ko fix dc, bản này còn lòi thêm vụ input ngu: rõ ràng chọn hướng nhấn cực nhẹ chuyền/ chọt khe cho thằng kia thì nó lại chuyển cho thằng đẩu đâu.

Nói chung PES giờ chỉ còn mỗi cái animation vật lý trái bóng, còn lại tất cả những thứ khác FIFA nó bỏ xa quá rồi :sosad:. Mong sao EA nó làm lại animation vật lý để chuyển sang chơi cho nhẹ đầu, ko thể trông mong gì mấy thằng Nhật này dc nữa.
nói chung cái gì nữa, nói chung là chơi FIFA thôi

met3ora

Reaction score
0
Hôm qua thử thẩm trên PS4 thì không thể ngửi được cái điều hướng cầu thủ, thô cứng và chậm chạp 1 cách phi lý. Dường như chỉ chạy thẳng và chạy chéo 45 độ. Kéo người phòng ngự cũng khó chỉnh được hướng như mình ý muốn và chậm vô cùng.

[R]ainy

Reaction score
2
mazhzil said:
nói chung cái gì nữa, nói chung là chơi FIFA thôi
Animation, vật lý trái bóng là 2 thứ quan trọng nhất với game bóng đá nên vẫn phải chơi PES thôi :sosad:.

tieulong_001v2

Reaction score
0
[R]ainy said:
Animation, vật lý trái bóng là 2 thứ quan trọng nhất với game bóng đá nên vẫn phải chơi PES thôi :sosad:.
Ông, bữa trc bọn Cdkey nó để giá PES 2019 DLC gì đó 35$, nay cũng giá đó mà ko có chữ DLC là sao nhỉ? Có đáng mua ko? Với lại có cần chọn hệ nào ko (EU gì gì đó)? Sory chưa mua lần nào nên ko rành :sweat:

Ivan_Ibaraki

Reaction score
0
Năm nay chắc chờ ra patch tuyển VN để dẫn Công Phượng và đồng đội đi giao lưu các đội lớn nhỏ khắp thế giới cho vui-chỉnh 2 đội tự đá rồi ngồi nhai bim bim xem:gach: Già rồi không ham hố động chân động tay mấy :pudency:

Sent from my iPhone using vozForums

canhcutnamphi

Reaction score
0
[R]ainy said:
Còn tùy, ông nào chơi chuyền nhiều thì thấy Pes bật sướng do animation và tương tác bóng ngon. Còn ông nào chơi kiểu chọc khe nhiều sẽ thấy Fifa chạy chỗ rất thông minh. Ghét Fifa ở cái quả bóng trong demo bao giờ cũng rất nặng, đi cảm giác đầm, tương tác cầu thủ ngon, nhưng cứ vào final là nó nhẹ vcđ, chuyền bóng bay vun vút, bật trung lộ dễ bm :canny:
Pes 19 còn nhiều cái ngu liên quan AI, hôm đầu vừa đá với thằng bạn vừa chửi game vừa chửi trọng tài. Sau chán éo muốn chửi nữa :shame:
Éo hiểu năm nay do game hay do bọn bạn bắt bài tấn công trung lộ của mình, thấy công trung lộ khó vđ ra, chuyển ra công cánh thì dễ ẹc, lại bán hành cho lũ bạn như thường :look_down:

buonnguqua

Reaction score
0
canhcutnamphi said:
Éo hiểu năm nay do game hay do bọn bạn bắt bài tấn công trung lộ của mình, thấy công trung lộ khó vđ ra, chuyển ra công cánh thì dễ ẹc, lại bán hành cho lũ bạn như thường :look_down:
PES mới hở trung lộ lòi tĩ luôn
Chắc mấy thành bạn thím chúng nó lên xem Quân Bi stream chỉ bí quyết là Defensive cho DM và Man Marking thằng tiền đạo giữa nên cậu thấy khó chọc bóng cho nó thôi :shame:

sirquynh

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi nếu dùng pes bản quyền thì sau có cài được patch của PTE ko nhỉ?