[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

Mr.Cigar

Reaction score
0
silverghost9x said:
god hay ko ko thấy chỉ thấy ăn hành ngập mồm thôi :canny:, master được 1 vk cũng phải khối thời gian rồi, tính chơi hết 5-6 món chắc phải 1k giờ quá
Mình đi nửa main game đã max dual katana rồi. Đi map nào clear sạch mission map đó, tà tà max lúc nào chả hay.
Ko thích mấy cái vk còn lại chứ ko 1 playthrough bèo nhèo cũng phải max out 4, 5 món.

shenlong16

Reaction score
0
Đm, đang tắc thở ở cái map 2 con trùm, 1 con là con sói và 1 con là con bướm ấy, đm gàn giết được con bướm thì con chó đẻ mất dạy kia xuất hiện, nó cứ đứng ngoài phá hôi chuyện tốt của mình, ko cách nào chơi được, uống máu cũng khó khăn với 2 con chó đẻ này vì bọn chó này có shockwave chạy ra xa là chúng nó chém tới. 1 lần nữa, đụ mẹ tụi mày, ức chế quáááááááááááááááááááááááá.

Mr.Cigar said:
Mình đi nửa main game đã max dual katana rồi. Đi map nào clear sạch mission map đó, tà tà max lúc nào chả hay.
Ko thích mấy cái vk còn lại chứ ko 1 playthrough bèo nhèo cũng phải max out 4, 5 món.

shizuoka

Reaction score
0
Mr.Cigar said:
ai lai kịt, tui cũng chỉ chơi katana với dual katana đến tận wotw :D lên đó mới bắt đầu chơi odachi, lên wotn thì bắt đầu chơi kusarigama, mà công nhận cái kusarigama đánh ez vãi, dmg to mà range rộng, reaper thì bá kinh.

an133334

Reaction score
0
Chơi 1 katana spear, spear thì cực hiếm khi dùng mà proficiency cũng hơn 200k lúc unlock mấy misson mystic art, chắc do low stance chọt nhiều.

silverghost9x

Reaction score
1
Mr.Cigar said:
max famyllia á, master tức là đánh như devil maycry ấy ạ, combo theo phản xạ không phải són :sexy:

silverghost9x

Reaction score
1
shenlong16 said:
Đm, đang tắc thở ở cái map 2 con trùm, 1 con là con sói và 1 con là con bướm ấy, đm gàn giết được con bướm thì con chó đẻ mất dạy kia xuất hiện, nó cứ đứng ngoài phá hôi chuyện tốt của mình, ko cách nào chơi được, uống máu cũng khó khăn với 2 con chó đẻ này vì bọn chó này có shockwave chạy ra xa là chúng nó chém tới. 1 lần nữa, đụ mẹ tụi mày, ức chế quáááááááááááááááááááááááá.
bình tõm đê bác :sexy:, ra giết máy cob boss cũ luyện lv với item khi nào chán hẵng vào chơi lại

Mr.Cigar

Reaction score
0
silverghost9x said:
max famyllia á, master tức là đánh như devil maycry ấy ạ, combo theo phản xạ không phải són :sexy:
Cái này thì tùy năng khiếu nhé trách ai

kysithanhchien111

Reaction score
0
có ai chỉ rõ ưu nhược điểm của các loại vũ khí không mình mới chơi không biết nên chọn cái nào cho dễ chơi

nh0xhuy123

Reaction score
0
kysithanhchien111 said:
có ai chỉ rõ ưu nhược điểm của các loại vũ khí không mình mới chơi không biết nên chọn cái nào cho dễ chơi
cái nào cũng mạnh hết :byebye:
mới chơi thì nên Spear hoặc katana vì stat chính của 2 vũ khí này vừa tăng attack vừa tăng chỉ số cần thiết (katana - heart - Ki, hay spear - body - máu)