[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

Bombieee

Reaction score
0
Vừa complete DLC xong. Boss cuối có đôi chút thất vọng vì hơi dễ :go: Thấy có 4 boss trong DLC là Maria, Sanada, Date Shigezane với Date Masamune là khó nhằn và đáng để try hard nhất :beauty: cái quest The Fare for the Afterlife đúng chuẩn hội đồng :shame: as if Sanada alone wasn't hard enough :stick:

Khoivip97

Reaction score
0
DS hay Nioh đều thế, đủ kiên nhẫn và cẩn thận thì sẽ qua được boss ngay lần đầu tiên.
Không phải em nhé, em gà lắm không dám ho he gì. Nhưng các bác lên Youtube tìm Lobojr. Thằng này cũng nổi nên dân Dark Souls chắc cũng biết.
First Play Through Dark Souls 3 Nioh hầu hết nó qua được trong first try. Mặc dù cái cách nó chơi Nioh hơi ức chế tí.:stick:

silverghost9x

Reaction score
1
đm con chim, né toàn bộ skill chỉ có cái combo 3 cái, là ko né được chiêu cuối vụt hơn 1k máu vlol, mẹ nó vung tay lên bấm A rồi thế đéo nào lại dính, hay máy mình bị delay nữa, chết ngáo vãi cái map heir of nior khó quá, ko biết bao giờ mới đi tiếp được, vụt hơn 1k máu trong khi mình có 1k5 máu wtf

e.3hotln

Reaction score
0
silverghost9x said:
đm con chim, né toàn bộ skill chỉ có cái combo 3 cái, là ko né được chiêu cuối vụt hơn 1k máu vlol, mẹ nó vung tay lên bấm A rồi thế đéo nào lại dính, hay máy mình bị delay nữa, chết ngáo vãi cái map heir of nior khó quá, ko biết bao giờ mới đi tiếp được, vụt hơn 1k máu trong khi mình có 1k5 máu wtf
Mấy game này thường là cho bác 1 hít để làm nháp 1 hit nữa là nằm, lvl nào cũng thế thoy nên bác đừng cay cú làm gì cho stress. :sexy:
Nioh dễ ở chỗ là ưu tiên đỡ hơn né. Bác cứ áp sát chém từ tốn và chừa ki để đỡ (trừ 1 số con có skill ko đỡ đc). Có đỡ hết ki thì vẫn kịp hồi lại để né tiếp nên bác cứ bình tĩnh mà đánh là được. :byebye:

Như mình đánh con cóc rẻ, lúc đầu ko hiểu cơ chế ez đỡ đòn nên toàn né skill của nó => sml. Còn cứ áp sát đánh - đỡ thì giết nó ko mất tý máu.

silverghost9x

Reaction score
1
e.3hotln said:
Mấy game này thường là cho bác 1 hít để làm nháp 1 hit nữa là nằm, lvl nào cũng thế thoy nên bác đừng cay cú làm gì cho stress. :sexy:
Nioh dễ ở chỗ là ưu tiên đỡ hơn né. Bác cứ áp sát chém từ tốn và chừa ki để đỡ (trừ 1 số con có skill ko đỡ đc). Có đỡ hết ki thì vẫn kịp hồi lại để né tiếp nên bác cứ bình tĩnh mà đánh là được. :byebye:

Như mình đánh con cóc rẻ, lúc đầu ko hiểu cơ chế ez đỡ đòn nên toàn né skill của nó => sml. Còn cứ áp sát đánh - đỡ thì giết nó ko mất tý máu.
dash trong này yếu quá, mình vẫn chơi theo kiểu darksoul :stick:, dark soul mà roll chuẩn cưởi truồng chạy cả ngày, game này thì chịu dash chả có tác dụng gì rol high stance mới có:canny:, vẫn biết chỉ cần kiên nhẫn là ăn tốt, cơ mà lúc nào cũng hấp tấp, chém thêm 1 nhát, rồi dash ra ko kịp là sấp.
mà cả cái con lưỡi dài nữa, đấm nhanh dash éo kịp luôn, cứ nhây nhây nó đấm cho hơ nửa cây, tốc độ bàn thờ, phản xạ không kịp luôn, chắc phải bỏ tư tưởng ảo tưởng sức mạnh tạp theo tụi youtube combo đẹp mắt :gach:, thôi chơi kiểu nông dân thôi

hyamal3

Reaction score
0
silverghost9x said:
dash trong này yếu quá, mình vẫn chơi theo kiểu darksoul :stick:, dark soul mà roll chuẩn cưởi truồng chạy cả ngày, game này thì chịu dash chả có tác dụng gì rol high stance mới có:canny:, vẫn biết chỉ cần kiên nhẫn là ăn tốt, cơ mà lúc nào cũng hấp tấp, chém thêm 1 nhát, rồi dash ra ko kịp là sấp
Chém thường thì ăn nhưng mà toàn chết lúc luyện skill, cái skill Iai của katana khó vl, phải canh chuẩn ki pulse rồi tra kiếm mà làm mãi không được. Cá nhân mình thấy mỗi skill của katana nhiều và đẹp. :beauty::beauty::beauty:
Sent from my iPhone 4 using vozForums

e.3hotln

Reaction score
0
Móa cái game 1 vs 1 đéo sợ bố con thằng nào, còn tui nó hội đồng thì dù là 3 thằng nông dân cầm giáo cũng phải chạy sml vì cái camera ngu l`.
DKM lại còn cái trò ko cho control bằng keyborad mouse nên đéo thể nào vừa đánh vừa xoay camera để quan sát :canny::canny::canny:

Pizza

Reaction score
0
Lên wotn full ethereal xong bây h quay lại wots đánh như Devil May Cry luôn :rofl:
Sent from Samsung SAMSUNG-SM-G891A using vozFApp