[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

nevilsay

Reaction score
0
an133334 said:
Đấy là chuyện của tui, cũng do mấy ông khác bàn vụ video tự nhiên nổi hứng, rảnh rang giết thời gian, không thích thì cứ bơ. Còn cái vụ DS không tin thì như trên, OK, bơ đi, chuyện nhỏ như con thỏ mà nhây quá. Sau reply này tui không tiếp ông nữa.
Căn bản ông kêu Pary đến chết trong Ds1 giết hơn phân nửa Boss trong lần đầu là best cmnr:gach:,để mà đc như thế thì chắc ông thuộc dạng chơi nát cmn Demon Douls,trên thế giới mấy thằng có tiếng harcore dòng Souls từ thời Demon chúng nó còn chưa thằng nào beat boss first try hơn phân nửa boss được nữa là:byebye:

an133334

Reaction score
0
nevilsay said:
Căn bản ông kêu Pary đến chết trong Ds1 giết hơn phân nửa Boss trong lần đầu là best cmnr:gach:,để mà đc như thế thì chắc ông thuộc dạng chơi nát cmn Demon Douls,trên thế giới mấy thằng có tiếng harcore dòng Souls từ thời Demon chúng nó còn chưa thằng nào beat boss first try hơn phân nửa boss được nữa là:byebye:
Tôi nói là gần phân nửa, không phải hơn:gach: đấy là không tính Gwyndolin, sự thật là chơi DS1 xong gần ra DS3 tui mới biết là Gwyndolin có tồn tại là 1 boss:rofl: Mà cái vụ parry thằng BK khó tin dữ vậy sao, tui nhớ thì nó là con tutorial cho parry mà, nên bình thường chứ gì đâu, có Gwyn tui cũng parry tới chết. Tui không chơi Demon Souls, mà cái vụ này coi như cho qua đi, nói nhiều rồi, OK.
Ai trong đây chơi thuốc RVT online thì vào steam chỉnh Download region sang UK London nhé, co-op random ngon phết:beauty:

hyamal3

Reaction score
0
nevilsay said:
ui giời cái loại gió máy nổ cho có không khí thì tin làm gì bác, bác ấy ở cái thớt game nào cũng nhất mẹ vũ trụ rồi, chơi game toàn first try qua màn thôi, cơ mà bảo chứng minh đi thì nói ai tin thì tin, đúng cái giọng văn mấy ông hay cãi cùn. :look_down::look_down::look_down:

e.3hotln

Reaction score
0
Các bác gà thì cứ bơ người ta đi, để mình còn thảo luận game tiếp :sexy:
Như tui lần đầu tiên chơi DS3 Nioh end game phá đảo không mất 1 giọt máu còn chưa dám ho nữa là, chứ đừng nói là đánh boss kiểu như thánh gió an133.. thì có là cái mẹ gì :rofl: :rofl: :rofl:

binkaa2

Reaction score
0
tôi cũng chơi ds 1 3 first try từ đầu đến game ko chết một mạng nào nè :boss: nên tôi tin bác an133 ko chém gió :angry:

toila6congau

Reaction score
0
Dào ôi darksoul là cái gì, tôi first try Contra 2 3 ko chết mạng nào từ đầu đến cuối nhé, thề ko chém : -_- -_-

khoilavodich

Reaction score
0
Bà mịe cái quest great demon hunting nhé, boss 1 hit là nằm sao chơi :pudency: Thuộc moveset mà 1 pha ham hay né éo kịp là sml :pudency:

Về sau Onryoki với Nue là quái thường luôn hay sao ý :pudency: Map đánh White Tiger cũng có :pudency:

an133334

Reaction score
0
khoilavodich said:
Bà mịe cái quest great demon hunting nhé, boss 1 hit là nằm sao chơi :pudency: Thuộc moveset mà 1 pha ham hay né éo kịp là sml :pudency:

Về sau Onryoki với Nue là quái thường luôn hay sao ý :pudency: Map đánh White Tiger cũng có :pudency:
Áp sát vào người nó, chứ đừng thấy sợ mà né ra xa. Vế sau về nó thì đúng nhé :lol: Con trong quest này kích thước bự hơn bình thường, ráng farm được cái mặt nạ nó luôn, nhìn cũng ngầu :matrix:

phong1412

Reaction score
0
eldentsai said:
Mợ, sao mấy hôm nay cứ chơi tầm 30' là cảm thấy chóng mặt buồn nôn như chơi game FPS là sao ta. Đã lạc đường còn thêm chóng mặt, 1 ngày chơi được có 30' biết chừng nào end game:sweat:
Ai có cái tut nào tăng góc nhìn (FOV) lên ko?:go:
bác bị giống mình nhỉ..cũng chỉ chơi được xíu là thấy chóng mặt buồn nôn :sweat::sweat:

bopvuco

Reaction score
0
khoilavodich said:

thằng ấy thím canh roll ra sau nó mà chém, chỉ chém 1-3 hit (low stance), xong dogde ra liền, nên chú ý đừng dính vào nó là e ấy đè thím chết đó (chỉ roll, dogde, chạy xa) ăn 1 hit là nằm, nên đừng ham đánh:byebye: