[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

eldentsai

Reaction score
0
tunghonda113 said:
con yuki làm sao né dc chiêu đâm lướt và băng bắn 4 phát vậy các bác :sweat::sweat: toàn chết bởi 2 skill này :canny::canny:
cái lướt tới đâm thì ráng nhớ animation của nó mà né sang bên
Còn bắn 4 phát băng thì nhấn dash mà chạy vòng tròn để né, nếu thì nhiều ki thì block hết cũng được

khoilavodich

Reaction score
0
tunghonda113 said:
con yuki làm sao né dc chiêu đâm lướt và băng bắn 4 phát vậy các bác :sweat::sweat: toàn chết bởi 2 skill này :canny::canny:
Đứng xa ra nó lướt không tới đâu, còn chiêu bắn tia thì cứ sprint mà chạy vòng quanh thôi, cơ mà hơi khó né :shame: Btw bác đi cái twilight mission 195 chưa :shame:

tunghonda113

Reaction score
1
eldentsai said:
cái lướt tới đâm thì ráng nhớ animation của nó mà né sang bên
Còn bắn 4 phát băng thì nhấn dash mà chạy vòng tròn để né, nếu thì nhiều ki thì block hết cũng được
khoilavodich said:
Đứng xa ra nó lướt không tới đâu, còn chiêu bắn tia thì cứ sprint mà chạy vòng quanh thôi, cơ mà hơi khó né :shame: Btw bác đi cái twilight mission 195 chưa :shame:
thanks 2 bác
bác lv cao hơn bác qua đi rồi qua kéo tui :gach::gach:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
coi tiểu sử thấy Hattori Hanzo chết năm 1596 rồi mà sao trong game là năm 1600 vẫn còn sống nhăn răng. :surrender:

tuantheking

Reaction score
0
Khoivip97 said:
Ninja: Backstab, Quick Change (highly recommend), Power Pill
Onmyo: Carnage, Weakness, Sloth (not reccommend)
ok bác, trf này bao nhiêu buff cũng đc nhỉ, stack thoải mái, cơ mà em vẫn thích bỏ hết spell đi, tập trung vào combat

tuantheking

Reaction score
0
cơ mà hôm kia đánh mãi ko qua con chó điện làm hậm hực cả buổi, hôm qua làm 1 lèo quest stage 2 kngon lành, sáng nay sảng khoái vãi, đúng là ez game ez life lol :D

tuantheking

Reaction score
0
SeiferAlmasy said:
coi tiểu sử thấy Hattori Hanzo chết năm 1596 rồi mà sao trong game là năm 1600 vẫn còn sống nhăn răng. :surrender:
dựa trên thôi mà bác, đúng như sử thì làm gì có yokai:sogood:, làm theo nguyên mẫu đặc tả đúng là ok rồi, con bé tóc đen đùi trắng toát, sau này william có đc phệt ko nhỉ, như kiểu sét đánh ấy, vừa thấy em ấy là mát sáng lên:byebye:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
csaskeleton said:
không biết có khó hơn darksouls ko nhỉ
theo mình thì Nioh dễ hơn Dark Souls nhiều.Lúc đầu thì có hơi khó tí nhưng càng về sau thì dễ hơn,kể cả ko cần cái bùa Sloth thì boss vẫn dễ hơn Dark Souls nhiều.Càng về sau hầu như đánh lần đầu là xử được. :chaymau:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
tuantheking said:
dựa trên thôi mà bác, đúng như sử thì làm gì có yokai:sogood:, làm theo nguyên mẫu đặc tả đúng là ok rồi, con bé tóc đen đùi trắng toát, sau này william có đc phệt ko nhỉ, như kiểu sét đánh ấy, vừa thấy em ấy là mát sáng lên:byebye:
thì mấy cái hư cấu có thể châm trước được nhưng thời gian thì khó.
2 đứa nhà Tachibana cũng là nhận vật có thật.