[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

bopvuco

Reaction score
0
chanquadima said:
Có bác nào đánh con boss đầu gần trăm lần ko qua ko ạ :sosad::sosad:. Hay là già quá rồi phản xạ ko đủ nhanh để chơi mấy game hardcore như vậy :((
lần đầu đánh boss chỉ nên nhìn moveset của nó, ko cần lao lên đánh đâu, nếu có đánh chỉ nên đánh 1 hít xem nó phản ứng ra sao, thể loại này thì mình cần chết mới rút kinh nghiệm dc

p.s : con boss đầu canh nó ủi về phía mình thì né, xong rồi lao vô chém 2-3 hit (tùy vk) xong rồi né xa ra, cứ thế mà tát

shizuoka

Reaction score
0
vừa để ý thấy có cây kusarigama tên là yukishiro có hiệu ứng băng trên vk nhìn khá hay :D

Bombieee

Reaction score
0
Ít ai xài tonfa nhỉ :) Mình từ spear chuyển qua tonfa xong quyết định xài luôn. Phá ki bá vl :D

Bombieee

Reaction score
0
chanquadima said:
Có bác nào đánh con boss đầu gần trăm lần ko qua ko ạ :sosad::sosad:. Hay là già quá rồi phản xạ ko đủ nhanh để chơi mấy game hardcore như vậy :((
con Onryoki sau này gặp như cơm bữa nha :byebye: riết hồi đánh chả mất giọt huyết nào luôn kể cả đánh ở way of the wise đi nữa :sexy:

e.3hotln

Reaction score
0
chanquadima said:
Con boss trên thuyền đó dễ lắm, mới vô bác cứ chạy thẳng ra sau lưng nó chém 1-2 phát rồi đứng hồi Ki, thấy nó chuẩn bị đánh thì cứ đứng đỡ chứ đừng né mà ăn đòn oan (vì attack box nó rộng vl, có né cũng chưa chắc thoát). Move set nó chậm nên bác cứ Guard, có hết Ki thì vẫn kịp hồi lại để đỡ/né tiếp. Cứ thế lập lại đến khi nó chết :gach:

takeda31

Reaction score
0
Bombieee said:
Ít ai xài tonfa nhỉ :) Mình từ spear chuyển qua tonfa xong quyết định xài luôn. Phá ki bá vl :D
Đang full set sarutobi đây bác :shame::shame::shame:
Tonfa ưu nhiều cũng có nhược, khó chơi trò cắn vài phát xong chạy như odachi hay spear dc tại tay ngắn quá

Bombieee

Reaction score
0
takeda31 said:
Đang full set sarutobi đây bác :shame::shame::shame:
Tonfa ưu nhiều cũng có nhược, khó chơi trò cắn vài phát xong chạy như odachi hay spear dc tại tay ngắn quá
Giống mình rồi :sexy: sarutobi với gunstick. ko cắn đc nhưng DPS cao combo sướng tay vl. Chuyển stance liên tục phá Ki chắc khủng nhất game rồi. gun stick có chiêu bắn súng dam cũng to nữa :beauty: build dam from behind rồi ra sau lưng boss mà hành :beauty:

Khoivip97

Reaction score
0
tuantheking said:
cho e hỏi onmyo với ninja lấy những cái nào, em dùng single sword
Ninja: Backstab, Quick Change (highly recommend), Power Pill
Onmyo: Carnage, Weakness, Sloth (not reccommend)

tunghonda113

Reaction score
1
con yuki làm sao né dc chiêu đâm lướt và băng bắn 4 phát vậy các bác :sweat::sweat: toàn chết bởi 2 skill này :canny::canny: