[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

longaaa1993

Reaction score
0
SeiferAlmasy said:
kim là Lighting đó bác,màu vàng,tia sét do trời tạo ra.Vì trong cung bát quái thẻ Càn đại diện cho Kim cũng có nghĩa là Thiên trời.
Kim sinh Thủy,có sét là có mưa tạo ra nước là sự sống vạn vật bắt nguồn từ trời.
Nếu đúng thì Thủy phải bị Thổ khắc,vì đất thấm nước. :byebye:
Văn hóa Nhật Bản thấy nhiều thứ cũng giống TQ lắm.
nhớ bọn nó chỉ có 4 nguyên tố lôi hỏa phong thổ thôi mà, hình như bọn phương tây cũng dùng 4 nguyên tố đấy luôn thì phải :chaymau::chaymau:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
longaaa1993 said:
nhớ bọn nó chỉ có 4 nguyên tố lôi hỏa phong thổ thôi mà, hình như bọn phương tây cũng dùng 4 nguyên tố đấy luôn thì phải :chaymau::chaymau:
trong Nioh có 5 yếu tố mà.
Water là Thủy
Earth là Thổ
Lighting là Kim
Fire là Hỏa
Wind thì hơi khó liên tưởng tới Mộc. :chaymau:

tunghonda113

Reaction score
1
traicocxanh said:

con đệ của umi bozu em cứ gặp là skip luôn éo chém. Quá trâu, đánh quá đau
con này đơn giản mà bác :sexy: bác nhử cho nó phóng người về phía mình rồi né qua 1 bên chém 1 hit high stance vào đầu vàng là nó chết ngay nhé :sexy::sexy: bthg nó có lớp bảo vệ bảo sao nó trâu :sexy::sexy:
ủa phải là mấy con trên đường gặp phải ko bác :chaymau: do e đốt hết lửa nên ko gặp :chaymau::chaymau:

tuantheking

Reaction score
0
tunghonda113 said:
quăng cho nó lá bùa lifesteal là ez nhé bác :sexy::sexy:
mới đánh tới boss nhện thì theo e boss sư tử sét khó nhất :sweat: con Umi thì chết vài lần thuộc moveset là cũng dễ cứ né qua 2 bên là dc :shame:
sau này gặp 2 thằng boss nó hấp thì tha hồ nhồi hành nhé, game này nó tập trung build damage cũng đúng vào xử ngay chứ trường kỳ khó thắng lắm nhất là khi 2 3 thàng nó quây, nó đánh cho như một con lợn ấy:canny:

khoilavodich

Reaction score
0
tunghonda113 said:
con này đơn giản mà bác :sexy: bác nhử cho nó phóng người về phía mình rồi né qua 1 bên chém 1 hit high stance vào đầu vàng là nó chết ngay nhé :sexy::sexy: bthg nó có lớp bảo vệ bảo sao nó trâu :sexy::sexy:
ủa phải là mấy con trên đường gặp phải ko bác :chaymau: do e đốt hết lửa nên ko gặp :chaymau::chaymau:
Đúng rồi, không đốt lửa thì vào phase 1 nó ném ra vài con, phase 2 ném ra vài con :shame:

Mà thím chơi tới đâu rồi, cứ lên steam là thấy thím trong game :shame:

tunghonda113

Reaction score
1
tuantheking said:
sau này gặp 2 thằng boss nó hấp thì tha hồ nhồi hành nhé, game này nó tập trung build damage cũng đúng vào xử ngay chứ trường kỳ khó thắng lắm nhất là khi 2 3 thàng nó quây, nó đánh cho như một con lợn ấy:canny:
hiện tại đi map gặp boss nhỏ 2, 3 đứa đệ là e cũng mệt rồi bác :sweat::sweat:

tunghonda113

Reaction score
1
khoilavodich said:
Đúng rồi, không đốt lửa thì vào phase 1 nó ném ra vài con, phase 2 ném ra vài con :shame:

Mà thím chơi tới đâu rồi, cứ lên steam là thấy thím trong game :shame:
ngày chơi dc 1-2h nên mới xử xong con nhện tối qua bác thôi bác :shame:
cái twilight lv 100 mấy bác qua chưa, tối coop đánh chơi e mới lv 55 :gach::gach:

takeda31

Reaction score
0
Sau này còn thể loại 1 mình cân 1 series boss từ đầu tới cuối nữa, đánh 1 hồi hết máu hết bom hết bùa các kiểu con boss mạnh nhất mới ra, chịu luôn