[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

betuyetdl

Reaction score
0
Xin lỗi anh DS và Nioh chứ éo có con boss nào ấn tượng bằng Lady Maria của BB, move set em này phải nói là uyển chuyển, điệu đà, body chuẩn, solo với ẻm phải hơn 40' vì không nỡ giết em ấy, ngắm nhìn move set thôi cũng phê lòi, hóng BB2 ố zè

Khoivip97

Reaction score
0
namloki18 said:
mấy thằng bên topic kia không biết có qua đây war tiếp không nhỉ ? :sogood::sogood::sogood:
Ko nếu không có người thích war khơi mào.:chaymau:

hth99

Member
Reaction score
0
War rồi lên lội page đọc kích thích phết, tình tiết "gay" cấn còn hơn đọc light novel :sexy:

Mr.Cigar

Reaction score
0
betuyetdl said:
Xin lỗi anh DS và Nioh chứ éo có con boss nào ấn tượng bằng Lady Maria của BB, move set em này phải nói là uyển chuyển, điệu đà, body chuẩn, solo với ẻm phải hơn 40' vì không nỡ giết em ấy, ngắm nhìn move set thôi cũng phê lòi, hóng BB2 ố zè
Đã pre-order :sexy:

kakalak11

Reaction score
0
Sao có vài thành phần cứ thích xách BB ra so sánh với DS hay Nioh là thế éo nào ? Mà so sánh còn kiểu khích khích nữa, có tin t ban hết ko

xenoprostar

Reaction score
0
betuyetdl said:
na ná em Friede trong ds 3 thôi.
Cá nhân mình thấy artorias là boss ấn tượng nhất trong số game từng chơi.

edwardmctavish

Reaction score
0
xenoprostar said:
na ná em Friede trong ds 3 thôi.
Cá nhân mình thấy artorias là boss ấn tượng nhất trong số game từng chơi.
Mình cũng thích Knight Artorias nhất, đọc xong lore của dark souls càng thích anh ý hơn

alicubeo

Reaction score
1
Đệt, thế mà trc giờ cứ tưởng con hàng này giống DS

Mr.Cigar

Reaction score
0
Gradient said:
Đang cày trên ps4 mà vẫn hóng bản PC để chơi đồ hoạ 1080 60 fps ra sao, với lại nhìu người chơi thì dễ rủ bạn bè vào bem boss hơn :)

Được gửi từ iPhone 6 Plus - vozForums
Ps4 chả 1080 60fps còn gì