[PC] Nioh: Complete Edition [Action/RPG/Multiplayer/Coop/2017]

Khoivip97

Reaction score
0
HauVeBien said:
Con chó điện thì phải nhe lúc nó phóng tia sét ở mồm thì vào chém là nó bị stun,chứ đánh chay với nó thua là phải rồi, trâu bm. Đc cái con này check point ngay gần. Cầm Dual sword low stance né sét easy
Không hẳn là thế, đánh được vào bụng thì nó sẽ bị hết ki. Giống như chặt sừng Yokai vậy.:chaymau:

khoilavodich

Reaction score
0
Khoivip97 said:
Hôm qua có ông sang chơi thử Nioh. Chơi cả tối không qua được Orynky mình phải đánh hộ
Như này là thím mua game trên PC rồi à, có chơi lại không coop cho vui nào :shame:

Mà twilight mission map 1, 2 có nhiều cái đòi lv 15x, sao đi nổi nhỉ :stick:

SeiferAlmasy

Reaction score
0
khoilavodich said:
Chơi tới con Yuki Onna thì thấy Bozu mới là khó nhất :shame: Đánh nó từ 11h đêm tới 1h sáng mới qua, toàn té sông chết :shame:
con Bozu lúc đầu cứ tưởng né xa ra đánh ai dè mình thấy cứ xáp lại càng gần thì đánh dễ hơn nhiều. :chaymau:
ở phase 1 lúc ở gần nó ngu lắm,phase 2 thì giữ khoảng cách.

Khoivip97

Reaction score
0
khoilavodich said:
Chơi tới con Yuki Onna thì thấy Bozu mới là khó nhất :shame: Đánh nó từ 11h đêm tới 1h sáng mới qua, toàn té sông chết :shame:
Đừng có mà lao tới sẽ không bị ngã đâu mà. Cứ đánh như bình thường.:sexy: Còn cả cái map đúng là ức chế thật.:stick:
khoilavodich said:
Như này là thím mua game trên PC rồi à, có chơi lại không coop cho vui nào :shame:
Vẫn trên ps4 bác ơi. Tạo save mới ý mà.:"> Bao giờ có sale thì em mới mua. Còn đang tính mua trước Season Pass trên PS4 chứ không thèm quá rồi. Mặc dù vẫn đang đợi cả bản Complete Edition Physical.

buppy

Reaction score
1
mới chơi tới con boss onryoki trên thuyền đó, cứ đánh nó tuột 2 xích lại bị nó hấp diêm chết tươi, chết mấy chục lần rồi nản quá :sweat:

RedClaudius15

Reaction score
0
khoilavodich said:
Con địt Umibozu thực ra cũng dễ, mất em tầm 15 lần continue. Tầm 5 lần đầu chết ngu vì tế giếng. 2-3 lần chết ngu vì luyện element lửa cho vũ khí từ đống lửa bị nó kamezoko từ xa méo đỡ được, mà luyện cái element lửa lâu vãi đái.
Mà game phi logic vãi, con umibozu thuộc thính thủy mà dùng lửa để khắc. :rofl:

HauVeBien

Reaction score
0
Con Buzu chính ra cũng dễ, Form 1 thì đừng châm 3 ngọn lửa vào kiếm, thì ở form 2 sẽ ko có mấy con đệ của nó, 1 mình nó đánh dễ ẹc mà, mình toàn chết vì té nước
mà khắm lọ, thủy sợ lửa :surrender:

bopvuco

Reaction score
0
RedClaudius15 said:
Con địt Umibozu thực ra cũng dễ, mất em tầm 15 lần continue. Tầm 5 lần đầu chết ngu vì tế giếng. 2-3 lần chết ngu vì luyện element lửa cho vũ khí từ đống lửa bị nó kamezoko từ xa méo đỡ được, mà luyện cái element lửa lâu vãi đái.
Mà game phi logic vãi, con umibozu thuộc thính thủy mà dùng lửa để khắc. :rofl:
có thím nào đánh Umibozu mà ko đốt 3 đống lửa ko, try hard cực kì nhé, tức éo chịu dc luôn:gach::gach:

ducminh1712

Reaction score
0
Luxanna Crownguard said:
Em đang kẹt ở thằng Muneshige, rõ ràng mình mặc đồ y như nó, lại là tây, thế mà nó chém mình 1 hit chết, đỡ thì nó chém thêm phát nữa cũng chết.
Trong khi mình chém nó chắc cỡ trăm phát mới chết
Đánh với thằng này cần phải giữ khoảng cách và timing để né phải chuẩn. 1 là né con chó của nó, 2 là né nó dùng đòn sheath weapon. Mà mình chơi là canh time rồi né ngược hướng của nó ra đằng sau, chém 2 phát rồi cứ thế tiếp tục

HauVeBien

Reaction score
0
bopvuco said:
có thím nào đánh Umibozu mà ko đốt 3 đống lửa ko, try hard cực kì nhé, tức éo chịu dc luôn:gach::gach:
mình đây :byebye:, thấy dễ hơn ở form 2