[PC/Mods]The Witcher® 3: Wild Hunt MODs Edition [Action/RPG/GOTY/MODS/2018]

phamdungtc

Reaction score
0
bonhi1445 said:
Topic rất hay và để hoàn thiện hơn mình xin đề cử dùng thêm mod Magic Enhanced, bảo đảm tăng sự trải nghiệm game nhiều hơn luôn :byebye:

https://www.nexusmods.com/witcher3/mods/3346
Tui có xem qa mod này và thử merge chung nhưng k đc bác ơi , đụng mod từa lưa hết nên là thôi next , với lại mod bác nói dựa trên ý tưởng của mod này "SpellTomb DLC" và mod này thì ko bị conflict và nó có sẵn trong game .

phamdungtc

Reaction score
0
coldworld said:
có pro nào tải về file rar bị lỗi như mình không vậy ? mình không cả mở dc file rar luôn
Chắc do bác tải bị lỗi thôi :stick:

mrpig

Reaction score
0
À bác ơi cho em hỏi tí, chỗ cài đặt phím em có cần res về default không ạ, hay cứ để vậy chơi thôi, do em thấy có sd nủa Mouse4 mà chuột em ko có :D

phamdungtc

Reaction score
0
mrpig said:
À bác ơi cho em hỏi tí, chỗ cài đặt phím em có cần res về default không ạ, hay cứ để vậy chơi thôi, do em thấy có sd nủa Mouse4 mà chuột em ko có :D
Bác k nên chỉnh bất cứ thứ j trong phần nút - nếu bác k biết bác đang làm j vì sẽ lộn tùng phèo lên cả.
Nếu bác ko có mouse4 thì vào phần "Thiết lập phím/ Tránh-né : chọn lại phím nào bác qen tay , default là nút ALT .
Còn nút mouse5 là sài mod bulletcam (làm chậm thời gian) bác fai có chuột thì nó mới work nhé . Khuyên bác là nên mua con chuột có nút phụ đi.

mrpig

Reaction score
0
Winver mình là 1803, mình chưa thấy lỗi gì giống bạn nói, cho mình xem thử ảnh đc ko.

phamdungtc

Reaction score
0
mrpig said:
Winver mình là 1803, mình chưa thấy lỗi gì giống bạn nói, cho mình xem thử ảnh đc ko.
nó bị bsod ấy mà , mà chỉ game này bị nó mới đau ,mới up win chắc do bản đó bị lỗi 1809

lechchut2

Reaction score
1
mrpig said:
Mới được 15p game mà phê quá các bác ạ, như xem phim, hồi SKyrim mình chơi hấp tấp quá, giờ phải chơi chậm lại trải nghiệm, ka ka
Vậy thì thím nên down bản game of the year ko mob bên thớt kia. Ko hack ko cheat ko mod j hết, cũng đừng lên đây hỏi han j nếu ko chơi đến nửa game hối hận đấy. Tự trải nghiệm mới sướng :beauty:
Được gửi từ iPhone X - vozForums

lechchut2

Reaction score
1
mrpig said:
Mới được 15p game mà phê quá các bác ạ, như xem phim, hồi SKyrim mình chơi hấp tấp quá, giờ phải chơi chậm lại trải nghiệm, ka ka
Vậy thì thím nên down bản game of the year ko mob bên thớt kia. Ko hack ko cheat ko mod j hết, cũng đừng lên đây hỏi han j nếu ko chơi đến nửa game hối hận đấy. Tự trải nghiệm mới sướng :beauty:

mrpig

Reaction score
0
lechchut2 said:

Thật á bác? Em tưởng bản full mod này chỉ hỗ trợ game play và đồ hoạ đẹp hơn thôi chứ, cái auto loot cũng hay, chứ mình không cheat code chơi vẫn ok và đỡ nhọc hơn chứ. Em dân văn phòng, 1 ngày chơi đc có chút xíu cho đỡ ghiền. Bác cho lời khuyên nào