[PC/Mods]The Witcher® 3: Wild Hunt MODs Edition [Action/RPG/GOTY/MODS/2018]

silverghost9x

Reaction score
1
Chờ có lúa mua ssd mới đã, mà bác có mdo cho FO cho em xin đi, em mod toàn conflict thôi, thích mod nào tươi sáng thiên nhiên nhiều cây cối chút :D

xathu0904

Reaction score
0
lupin said:
Bác thớt có mod Skyrim ko ? Mình mua Skyrim lâu rồi mà chưa bao h chơi hết, thích mod mà nghịch tùm lum, game crash là chơi lại từ đầu :gach::gach::gach:

Bác thớt có mod thì cho mình xin 1 list ko crash để cài, hoàn thành cái game cái :beauty::beauty:
hóng thánh:surrender::surrender::surrender:

phamdungtc

Reaction score
0
skyrim hồi trước cũng có mod , nhưng rất chi là lâu r lúc chưa ra bản legendary nữa . Giờ chắc ra 1 nùi thứ mới ,khi nào có thời gian tui sẽ tìm hiểu món Skyrim lại =,=

kyoshiro244

Reaction score
0
Cái mod compilation thấy bảo nhiều cái khá tệ mà bác vẫn sài ah?

phamdungtc

Reaction score
0
kyoshiro244 said:
Cái mod compilation thấy bảo nhiều cái khá tệ mà bác vẫn sài ah?
Tệ hay k thì tui ko có nhận biết được, riêng tui thì thấy nó ko có j thay đổi hết. ai ko thích thì cứ remove folder complilation trong folder mods cũng đc , vì nó ko có bị merge nên thoải mái remove

Lucifercs777

Reaction score
0
cho hỏi mình mod cái tự động bôi dầu mà nó bôi vô tội vạ. chưa hết số lần chém nó đã bôi tiếp là sao

phamdungtc

Reaction score
0
Lucifercs777 said:
cho hỏi mình mod cái tự động bôi dầu mà nó bôi vô tội vạ. chưa hết số lần chém nó đã bôi tiếp là sao
bác up save của bác lên tui check xem sao : ;) ;) . chưa chơi đến đoạn có nhiều đồ bôi trơn nên k test đc

phamdungtc

Reaction score
0
Lucifercs777 said:
bác up save của bác lên tui check xem sao : ;) ;) . chưa chơi đến đoạn có nhiều đồ bôi trơn nên k test đc

Vervada

Reaction score
0
Đã cài vài chơi ngon, thanks chủ thớt, bản này đẹp vl
Mà cho mình hỏi sao đến đoạn đánh ván Gwent đầu tiên với thằng trong quán rượu thì chả thấy có quân bài gwent nào (có mỗi mấy lá thời tiết), trc là nó có cho mình 1 bộ bài cơ bản để đánh tạm mà. Đây là do mod nó vậy hay do lỗi thế ? :D

phamdungtc

Reaction score
0
Vervada said:
Đã cài vài chơi ngon, thanks chủ thớt, bản này đẹp vl
Mà cho mình hỏi sao đến đoạn đánh ván Gwent đầu tiên với thằng trong quán rượu thì chả thấy có quân bài gwent nào (có mỗi mấy lá thời tiết), trc là nó có cho mình 1 bộ bài cơ bản để đánh tạm mà. Đây là do mod nó vậy hay do lỗi thế ? :D
mình vừa kiểm tra save của mình , vẫn ổn mà ta . Bác chơi từ đầu lun hay sao? newgame hay newgame vậy. nếu đc up save lên mình kiểm tra nhé