[PC] Kerbal Space Program Away with Words [Simulation/Singleplayer/2017]

SipDo?Reborn.Ver1

Reaction score
0
e.3hotln said:
Game đc tối ưu chạy nhiều core từ patch 1.1 gần 2 năm nay rùi bác :byebye:
Nếu quá nhiều part quá thì bác có thể dùng mod để gôm nhiều part thành từng module sẽ nuột ngay. :beauty:
Xin cái mod đó thím ơi :beauty:
Gửi từ Samsung SM-N910C bằng vozFApp

e.3hotln

Reaction score
0
SipDo?Reborn.Ver1 said:
Xin cái mod đó thím ơi :beauty:

Bác tìm mod Ubiozur Welding Ltd. Coutinued (Nhớ đọc kỹ HDSD)
Mà bác biết dùng CKAN chưa? Nó là phần mềm quản lý mod chuyên dùng cho KSP, chỉ cần tìm "CKAN for KSP", down file CKAN.exe về chạy lên, link nó với thư mục KSP của bác. Sau đó chỉ việc stick vào mod bác muốn xài nhấn apply là nó sẽ tự down và cài mod cho bác lun. Khi nào ko xài nữa thì bỏ stick apply là xong :beauty:

P/s: Nếu bác muốn chơi nhiều mod thì nên xài bản KSP1.3, vì KSP1.4 mới update nên các mod chưa kịp update theo đâu.

SipDo?Reborn.Ver1

Reaction score
0
e.3hotln said:
Bác tìm mod Ubiozur Welding Ltd. Coutinued (Nhớ đọc kỹ HDSD)
Mà bác biết dùng CKAN chưa? Nó là phần mềm quản lý mod chuyên dùng cho KSP, chỉ cần tìm "CKAN for KSP", down file CKAN.exe về chạy lên, link nó với thư mục KSP của bác. Sau đó chỉ việc stick vào mod bác muốn xài nhấn apply là nó sẽ tự down và cài mod cho bác lun. Khi nào ko xài nữa thì bỏ stick apply là xong :beauty:

P/s: Nếu bác muốn chơi nhiều mod thì nên xài bản KSP1.3, vì KSP1.4 mới update nên các mod chưa kịp update theo đâu.
trước đây thích mod nào là tải mod đó rồi ném vào document, chỉ nhớ cái file mod~ 10gb:stick: load lâu vcl ra , tí về test thử cái CKAN xem sao:beauty:

e.3hotln

Reaction score
0
SipDo?Reborn.Ver1 said:
trước đây thích mod nào là tải mod đó rồi ném vào document, chỉ nhớ cái file mod~ 10gb:stick: load lâu vcl ra , tí về test thử cái CKAN xem sao:beauty:
Vãi bác mod gì mà lên tới 10Gb mod ghê thế? :stick: Mình chơi hơn 100 mod mà phần mod có 2Gb đây. Mấy cái mod bổ sung thêm part mình ít xài vì sẽ có rất nhiều part chức năng tương tự nhau, chỉ xài cái nào khác hẳn thôi. Còn với các gosu sáng tạo thì chơi ko mod mà mình nhìn còn thèm :beauty:
Với lại game này rất nhẹ nên nếu có SSD thì bác cứ quăng lên đó load cho nhanh :byebye:

SipDo?Reborn.Ver1

Reaction score
0
e.3hotln said:
Vãi bác mod gì mà lên tới 10Gb mod ghê thế? :stick: Mình chơi hơn 100 mod mà phần mod có 2Gb đây. Mấy cái mod bổ sung thêm part mình ít xài vì sẽ có rất nhiều part chức năng tương tự nhau, chỉ xài cái nào khác hẳn thôi. Còn với các gosu sáng tạo thì chơi ko mod mà mình nhìn còn thèm :beauty:
Với lại game này rất nhẹ nên nếu có SSD thì bác cứ quăng lên đó load cho nhanh :byebye:
Như thím ns là part đó, cứ cái nào to đẹp nhiều gân guốc là dùng thôi:beauty:

Yesorno_96

Reaction score
2
Game có dễ không nhỉ có hướng dẫn gì không, mấy khoản sáng tạo này mềnh ngu lắm.

SipDo?Reborn.Ver1

Reaction score
0
Yesorno_96 said:
Game có dễ không nhỉ có hướng dẫn gì không, mấy khoản sáng tạo này mềnh ngu lắm.
super siêu khó khi ko dùng mod, còn có mod rồi thì quan trong máy thím có mạnh ko thôi :beauty: thím thử tưởng tượng cảnh lắp cái khớp nối giữa 2 modul, khi mà bt thì người ta dùng = joystick, còn m dùng bằng bàn phím trong mt ngoài ko gian :sexy: còn nhiều cái vl nữa kia :shame: c

e.3hotln

Reaction score
0
Yesorno_96 said:
Để hôm nào rỗi mình viết cái HD cơ bản cho. Ko khó tý nào đâu, đừng có tin bác kia dọa :gach:
Mình chơi từ bản Early 0.13. Lúc ấy chưa biết mod là gì. Nhớ mãi cảm giác lần đầu tiên đáp đc xuống mặt trăng mừng còn hơn đậu đại học :beauty:

Giờ thì đang lên dự án ráp tàu ngầm gửi đi khám phá đại dương sao Eve :sexy: