[PC] GTA5 Online/FiveM - Trải Nghiệm Anh Em Chi Server [Action/Multiplayer/Coop/2019]

winterlove16061993

Reaction score
0
HuyRongDen said:
Server này là vào bản đổ rồi bắn nhau hay sao? Hay lại là hành nghề kiếm tiền :go:.
Vào đi làm kiếm tiền bác ơi :byebye::byebye::byebye:

HuyRongDen

Reaction score
1
winterlove16061993 said:
Vào đi làm kiếm tiền bác ơi :byebye::byebye::byebye:
Nghe là ngán rồi, ban ngày đi làm kiếm tiền đã mệt lắm rồi :rofl:. Tưởng giải trí bắn nhau xả stress.

mr_panda1308

Reaction score
0
HuyRongDen said:
Nghe là ngán rồi, ban ngày đi làm kiếm tiền đã mệt lắm rồi :rofl:. Tưởng giải trí bắn nhau xả stress.
xả thì vào online bắn với bọn xe tăng ấy, topic ghi RP mà bác hỏi bắn nhau như pubg làm gì thế :surrender:

HuyRongDen

Reaction score
1
mr_panda1308 said:
xả thì vào online bắn với bọn xe tăng ấy, topic ghi RP mà bác hỏi bắn nhau như pubg làm gì thế :surrender:
Hỏi để biết xem có Mode phụ không, lúc trước chơi cái GTA SA vừa có bắn nhau vừa có cày tiền.

winterlove16061993

Reaction score
0
HuyRongDen said:
Hỏi để biết xem có Mode phụ không, lúc trước chơi cái GTA SA vừa có bắn nhau vừa có cày tiền.
Bắn nhau thì được vài bữa là chán anh em bỏ hết server thì sao bác :sosad:

HuyRongDen

Reaction score
1
winterlove16061993 said:
Bắn nhau thì được vài bữa là chán anh em bỏ hết server thì sao bác :sosad:
Không có thì thôi có sao đâu, có thì có thêm lựa chọn chơi, kiểu như giờ chơi Online của R* thì gặp nước ngoài, giờ có Server Việt Nam, ví dụ như Voz, vào bắn nhau nó vui hơn, chửi nhau các kiểu :sexy:.

winterlove16061993

Reaction score
0
HuyRongDen said:
Không có thì thôi có sao đâu, có thì có thêm lựa chọn chơi, kiểu như giờ chơi Online của R* thì gặp nước ngoài, giờ có Server Việt Nam, ví dụ như Voz, vào bắn nhau nó vui hơn, chửi nhau các kiểu :sexy:.
Thế để nghiên cứ về sau bác ạ :byebye:
Được gửi từ iPhone Xs Max - vozForums

ChloePriceRiseUP

Reaction score
0
HuyRongDen said:
của R* là làm misson là chủ yếu chứ có phải RP éo đâu, và ở RP vẫn thịnh hơn chứ bắn nhau thích thì cầm súng bắn đại ai rồi chạy lo chó gì

Bubb

Reaction score
0
các bác cho mình hỏi chơi roleplay thì có đc mod graphic hay visual gì ko? do server cấm hay là do rockstar?

p0atay

Reaction score
0
winterlove16061993 said:
Thế để nghiên cứ về sau bác ạ :byebye:

Được gửi từ iPhone Xs Max - vozForums
làm thợ sửa xe ntn hả bác, nhận job nó ghi là học việc xong éo biết làm gì