[PC] FIFA 19 [Sports/Multiplayer/Coop/2018]

phikhanh94

Reaction score
0
nam_miu3386 said:
Cái fifa này mỗi đội chỉ có 2 đội hình mặc định thôi hả mấy thím. Vào không tinh chỉnh được. Arsenal đội hình mặc định 4-2-3-1 đá tù vc.

Gửi từ Samsung SM-A720F bằng vozFApp
bạn vào team sheet mà chỉnh, đầy đội hình ra, di chuyển cầu thủ vô vị trí mình muốn này nọ thoải mái :chaymau:.

mrenzo

Reaction score
0
:beauty:link ở trang đầu là update mấy rồi các bác nhể

Terrorblade

Reaction score
1
gamesZ said:
Ở đây ông nào dùng màn TN để chơi fifa ko nhỉ. Màu sắc ổn không vậy?
Đang kết con màn g sync 144hz mà tấm nền TN nên đang lăn tăn quá.

Sent from cellphone using vozFApp
TN thì cũng tùy thằng, Dell TN cũng khá ổn chứ như thằng BenQ thì thôi, đéo biết bảng màu như nào luôn :sexy:

OPTIFONT

Reaction score
0
gamesZ said:
Ở đây ông nào dùng màn TN để chơi fifa ko nhỉ. Màu sắc ổn không vậy?
Đang kết con màn g sync 144hz mà tấm nền TN nên đang lăn tăn quá.
Em đang sài em nó đây. Mượt phê khỏi bàn :sexy:. Calibrate lên thì màu đẹp, không phê bằng mấy con IPS cao cấp(dĩ nhiên rồi), độ sáng vừa đủ nhìn, góc nhìn thì như bòi so với tầm giá(vẫn hơn mấy con TN tầm trung nhiều :shame:)
Sent from Oneplus 6T using vozFApp

gamesZ

Reaction score
0
OPTIFONT said:
Em đang sài em nó đây. Mượt phê khỏi bàn :sexy:. Calibrate lên thì màu đẹp, không phê bằng mấy con IPS cao cấp(dĩ nhiên rồi), độ sáng vừa đủ nhìn, góc nhìn thì như bòi so với tầm giá(vẫn hơn mấy con TN tầm trung nhiều :shame:)
Sent from Oneplus 6T using vozFApp
Mình cũng đang định quất con Dell 2417dg giống sign của bạn hoặc dell 2716dg. Chắc giữ lại màn cũ để nằm giường xem phim cho sướng :v.

luuquoctuan

Reaction score
0
Có phải bản này mình giữ nút hướng khi sút nhiều quá nó lên trời không nhỉ? Nhiều quả cận thành ấn sút nhẹ cái mà quên bỏ nút hướng ra nó thăng thiên luôn

Terrorblade

Reaction score
1
gamesZ said:
Mình cũng đang định quất con Dell 2417dg giống sign của bạn hoặc dell 2716dg. Chắc giữ lại màn cũ để nằm giường xem phim cho sướng :v.
Con này màu cực tốt trong đám TN nhé. Đợt mình đổi lên con asus cũng hơi tiếc vì nhìn độ phải độ phân giải qhd trên màn 24inch nó mịn vl, lên 32 nhìn rỗ mãi sau mới quen mắt được
Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

outlaw0703

Reaction score
0
Đợt này chơi The Journey cốt truyện của Danny Williams hay hơn Alex Hunter, Alex nhàm chán quá nên ending cho Williams thắng UCL
.