[PC] FIFA 19 [Sports/Multiplayer/Coop/2018]

Caberman

Reaction score
0
Các bác chơi lâu rồi cho em hỏi mấy thứ với:

1. Làm sao bỏ mấy cái dấu tam giác trên đầu cầu thủ thứ 2. Tại lúc phòng thủ nó hiện 2 cái, 1 cái trên đầu cầu thủ đang đk, 1 cái cho cầu thủ gần đó ức chế vãi.

2. Dứt điểm sao cho tốt, dứt điểm như Audition, em từ Fifa 18 với FO4 qua méo quen với phong cách này lắm.

Thinh0962830362

Reaction score
0
Caberman said:
Các bác chơi lâu rồi cho em hỏi mấy thứ với:

1. Làm sao bỏ mấy cái dấu tam giác trên đầu cầu thủ thứ 2. Tại lúc phòng thủ nó hiện 2 cái, 1 cái trên đầu cầu thủ đang đk, 1 cái cho cầu thủ gần đó ức chế vãi.

2. Dứt điểm sao cho tốt, dứt điểm như Audition, em từ Fifa 18 với FO4 qua méo quen với phong cách này lắm.
Bạn để off second defender switch icon và Timed Finishing trong controller Settings là cong

WRLD

Reaction score
0
có thím nào bị lỗi sân đen xì không ?:sosad:
chỉ e fix với

mazhzil

Reaction score
1
WRLD said:
có thím nào bị lỗi sân đen xì không ?:sosad:
chỉ e fix với
nếu bản quyền thì bác thử repair game, còn ***** thử cài lại mấy cái thư viện đi kèm game xem sao.

WRLD

Reaction score
0
mazhzil said:
nếu bản quyền thì bác thử repair game, còn ***** thử cài lại mấy cái thư viện đi kèm game xem sao.
Thank thím
E xài *****

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums

maivuan

Reaction score
0
zZzkijutozZz said:
Khốn khổ khốn nạn mất nguyên 2 ngày ,hết lỗi này đến lỗi khác, dow google driver đang dow dở thì bị limit chơ lúc khác dow vẫn thế
Dow bản khác thì ko vào dc game ấn vào trơ trơ, dow bản chủ top vào đến load game start thì vằng .,.... Đen vl

Vì cay cú nên ráng làm bằng đc cuối cùng cũng xong ,dow nguồn khác.
down nguồn nào thế cho mình link duoc ko mình cũng bị lỗi

ryajautb

Reaction score
35
khj-4d said:
Có ai đá Alex Hunter trận lượt đi Real gặp Juve ở Tứ kết C1. Đá xong trận, nhấn nút Advance thì bị out ra Desktop không. Thử lại 2, 3 lần vẫn vậy :( Cái này có phải do ***** lỗi ko ạ ?
Bác chỉnh lại Resolution của Game vs Màn hình cho giống nhau thử xem

nam_miu3386

Reaction score
0
Cái fifa này mỗi đội chỉ có 2 đội hình mặc định thôi hả mấy thím. Vào không tinh chỉnh được. Arsenal đội hình mặc định 4-2-3-1 đá tù vc.

Gửi từ Samsung SM-A720F bằng vozFApp