[PC] Far Cry® Primal [Action/Adventure/Survival/FPS/Multiplayer/Coop/2016]

MICROCHIP

Reaction score
0
trải nghiệm game này hay các bro ah..chỉ dùng hd 5850 cùi van chay ngọt.............

yakuza89

Reaction score
0
cho em hỏi cái làm sao mở dc cái móc để trèo lên núi nhỉ, chơi mấy ngày rồi cứ loanh quanh dưới đất ,

các bác chỉ giúp em với

yakuza89

Reaction score
0
emulatalk1 said:
Mới end mạch truyện chính. Làm 1 mạch 2 ngày. Game cơ bản dành cho người chán súng ống, thích gần gũi với thiên nhiên, tame thú phê vkl. Kết thúc mở. Mình thích bắn cung với chơi thú nên thấy Far cry phần này hay. :beauty::beauty:
P/s: Nhìn bọn Udam đực doggy Udam cái, như đi đánh lộn, thô bỉ vkl =))
bác xem giúp hộ em với chứ không biết kiếm cái móc để trèo núi ở đâu cả :sweat:

negelnguyen

Reaction score
0
yakuza89 said:
cho em hỏi cái làm sao mở dc cái móc để trèo lên núi nhỉ, chơi mấy ngày rồi cứ loanh quanh dưới đất ,

các bác chỉ giúp em với
level giải cứu Wogah à, phải đi ngược vào hang tìm đường ra mới được nhé :byebye::byebye:.

//mình chơi đến màn vào homeland của bọn Izila để giết con Roshani ( màn cuối ), nhưng khi đi đc 1 đoạn thì nó báo Failed mẹ mất, xong r giờ tới chỗ cái nhiệm vụ đó để làm lại ko được, đi vào cái vùng đó chả thấy bóng nào :sweat::sweat:. Lúc trước màn Udam homeland cũng thế nhưng tắt đi mở lại vẫn làm được :stick::stick:. Ko biết có ai bị giống mình ko

yakuza89

Reaction score
0
negelnguyen said:
level giải cứu Wogah à, phải đi ngược vào hang tìm đường ra mới được nhé :byebye::byebye:.

//mình chơi đến màn vào homeland của bọn Izila để giết con Roshani ( màn cuối ), nhưng khi đi đc 1 đoạn thì nó báo Failed mẹ mất, xong r giờ tới chỗ cái nhiệm vụ đó để làm lại ko được, đi vào cái vùng đó chả thấy bóng nào :sweat::sweat:. Lúc trước màn Udam homeland cũng thế nhưng tắt đi mở lại vẫn làm được :stick::stick:. Ko biết có ai bị giống mình ko
ko ý em là làm sao kiếm dc cái móc để trèo lên núi kia, chứ có vào dc hang trên núi đâu nó bắt phải có cái móc để trèo lên mà chịu chả biết tìm đâu @@:beauty:

hitaru02

Reaction score
0
yakuza89 said:
ko ý em là làm sao kiếm dc cái móc để trèo lên núi kia, chứ có vào dc hang trên núi đâu nó bắt phải có cái móc để trèo lên mà chịu chả biết tìm đâu @@:beauty:
cứ làm nv, sẽ tới lúc nó cho cái móc để leo

fujikawa

Reaction score
0
Game này 25gb lận, sao down chỉ còn 16.6gb nhỉ. Bản này là bản Repack ah?

502badgateway

Reaction score
0
Mình chơi game này lúc đầu làm nhiệm vụ không để ý cứ thế vác dái đi mở rộng bản đồ, mở được nửa bản đồ mới phát hiện mình chưa làm nhiệm vụ cứ như chơi chế độ hard mode không có pet không có vũ khí xịn cứ thế vác dái đi đánh pot :byebye::byebye: