[PC] Fallout 4 [RPG/Action/FPS/2015]

appler

Reaction score
1
nguyenminhhoang79 said:
Cám ơn bác đã trả lời tận răng !

Mình đã làm được rồi...rõ khổ đã 40 tuổi rồi ...vẫn mê game ...
Em mới 26 mà đã chán chán.. không biết đến 40 còn mê được như anh không :sweat:

nguyenminhhoang79

Reaction score
0
appler said:
Em mới 26 mà đã chán chán.. không biết đến 40 còn mê được như anh không :sweat:
Hi..chủ yếu là giải trí sau khi làm việc thôi bạn ạ...nhưng mà chơi Falliut 4 thấy một lát sau..thấy cũng chán chán...không thấy tình tiết nào mới nhỉ...

Shmily.s2

Reaction score
0
nguyenminhhoang79 said:
Hi..chủ yếu là giải trí sau khi làm việc thôi bạn ạ...nhưng mà chơi Falliut 4 thấy một lát sau..thấy cũng chán chán...không thấy tình tiết nào mới nhỉ...
Nhịp game nó cứ bình bình như vậy. Chán thì chuyển sang GTA5 đổi gió :chaymau:

taskkiller

Reaction score
0
nguyenminhhoang79 said:
Cám ơn bác đã trả lời tận răng !

Mình đã làm được rồi...rõ khổ đã 40 tuổi rồi ...vẫn mê game ...
đang mong đc như bác để con cái lớn hơn chút rồi có thời gian chơi game :D

nguyenminhhoang79 said:
theo e cảm nhận thì fallout 4 này ngoài cải tiến về đồ họa cách giao tiếp với npc ra thì cảm giác lúc chơi ko phê bằng skyrim :sweat:

nguyenminhhoang79

Reaction score
0
taskkiller said:

theo e cảm nhận thì fallout 4 này ngoài cải tiến về đồ họa cách giao tiếp với npc ra thì cảm giác lúc chơi ko phê bằng skyrim :sweat:
Chẳng thấy yếu tố bất ngờ...chẳng để dành con quái nào con quái nào hoặc một đơn vị đặc biệt lâu lâu xuất hiện quấy rối nhân vật chính trong chuyến hành trình..và để lại các cuộc tấn công phá hoại còn vương vãi trên tuyến đường nhân vật chính đi qua..skyrim cấu hình nặng không bạn ?

Mr[Voldy]

Reaction score
0
các bạn trên đã thử Survival mode các mod tăng độ khó khác chưa, các bạn sẽ được như ý :))

Skyrim ra trước nên cấu hình nhẹ hơn, cơ mà cài đú tất tần tật các mod thì không pc tầm trung nào chịu nổi đâu

nguyenminhhoang79

Reaction score
0
taskkiller said:

Hic...phải hoàn thành công việc và gia đình rồi mới luyện game từ 12 giờ đến 2 giờ sáng đấy bác..có bữa gấu chả cho chơi..mà con mình 2 đứa cũng 9,10 tuổi rồi bác !

Bác nào chỉ cách em dùng bộ giáp X101 gì đó bay phọt lên như trên mạng được k ạ ?

Shmily.s2

Reaction score
0
nguyenminhhoang79 said:
Hic...phải hoàn thành công việc và gia đình rồi mới luyện game từ 12 giờ đến 2 giờ sáng đấy bác..có bữa gấu chả cho chơi..mà con mình 2 đứa cũng 9,10 tuổi rồi bác !

Bác nào chỉ cách em dùng bộ giáp X101 gì đó bay phọt lên như trên mạng được k ạ ?
Đè nút space bar là bay nhé.
Bay quen tay thì nhấp lần đầu cho nó nhảy lên, rồi tiếp tục nhấp nhấp khi đang trên không trung để bay xa hơn :sexy:

nguyenminhhoang79

Reaction score
0
Shmily.s2 said:
Đè nút space bar là bay nhé.
Bay quen tay thì nhấp lần đầu cho nó nhảy lên, rồi tiếp tục nhấp nhấp khi đang trên không trung để bay xa hơn :sexy:
Cám ơn bạn ! Cái hệ thống vũ khí fallout 4 này chối quá chơi không đã như Fallout New Vgas nhỉ..