[PC] eFootball PES 2020 [Sports/Multiplayer/Coop/2019]

buonnguqua

Reaction score
0
hoang_lh94 said:
sao ko dùng fluid formation luôn cho nhàn :chaymau:
Cái bug kick off chỉ tồn tại khi một bên bị phạm lỗi hay bóng ra ngoài sân
Chứ có phải là luôn bị khi dẫn trước đâu mà Fluid

lvtruong7777

Reaction score
0
Consoleboy said:
Từ hồi sáng pes 20 đá ngu hẳn ra. Mấy thằng bạn năm ngoái mình bón hành năm nay đá ko lại nó. Kiểu ban bật ngayg xưa ko còn nữa. H ko biết làm sao để khá hơn:sosad:
đá ban bật gần thì được, và khi chuyền hạn chế ấn R1, ổn nhất vẫn là giữ bóng xong mới action tiếp theo, thực tế lên vì bóng này nó hạn chế thực hiện các hành động ko tưởng kiểu chuyền quay lưng hay đnáh got, chọc bổng, bù lại chọc khe sệt hay chuyền xuyên hàng phòng ngự lại bá :gach::gach::gach:

Consoleboy

Reaction score
0
lvtruong7777 said:
đá ban bật gần thì được, và khi chuyền hạn chế ấn R1, ổn nhất vẫn là giữ bóng xong mới action tiếp theo, thực tế lên vì bóng này nó hạn chế thực hiện các hành động ko tưởng kiểu chuyền quay lưng hay đnáh got, chọc bổng, bù lại chọc khe sệt hay chuyền xuyên hàng phòng ngự lại bá :gach::gach::gach:
Hạn chế bấm chạy nhanh hả bác.:sosad: đá ko tài nào ghi bàn dc:sosad: mà tì đè kiểu gì dc nhỉ

goliathcuong

Reaction score
0
Đá my club thì mua cầu thủ lẻ hay mua cái gói cả đội Barca,MU,Bayern .... thì đỡ tốn hơn nhỉ

fucca v1

Reaction score
0
Consoleboy said:
Hạn chế bấm chạy nhanh hả bác.:sosad: đá ko tài nào ghi bàn dc:sosad: mà tì đè kiểu gì dc nhỉ
1 phần khó là nó bỏ cái rê = r2, h cứ nháy nháy r1 méo quen

buonnguqua

Reaction score
0
Consoleboy said:
Cầm bóng rồi đè người bóng này dễ vãi cl ra
Giữ bóng khỏe như chó, cứ to cao là giữ được

n1dminhd

Reaction score
0
buonnguqua said:
Cầm bóng rồi đè người bóng này dễ vãi cl ra
Giữ bóng khỏe như chó, cứ to cao là giữ được
Đồng chí nói rõ hơn đi

buonnguqua

Reaction score
0
n1dminhd said:
Đồng chí nói rõ hơn đi
Muốn cầm bóng đè người cứ đi bộ là được, đừng có bấm nút chạy. Đè đối phương không vượt lên được mới tăng tốc để xâm nhập vòng cấm

n1dminhd

Reaction score
0
buonnguqua said:
Muốn cầm bóng đè người cứ đi bộ là được, đừng có bấm nút chạy. Đè đối phương không vượt lên được mới tăng tốc để xâm nhập vòng cấm
Ok, để tẹo nữa thực hành luôn