[PC] Borderlands 3 [Action/Multiplayer/Coop/2019]

gameenter

Reaction score
0
Các bác cho e hỏi lái xe quành trái phải bằng nút A,D thì chỉnh ntn vậy,? Chứ cứ rẽ bằng chuột khó chịu quá trời. E ko có chỉnh trong config rồi mà ko dc

Em cám ơn!

Phongcachnguoichoi

Reaction score
0
gameenter said:
Các bác cho e hỏi lái xe quành trái phải bằng nút A,D thì chỉnh ntn vậy,? Chứ cứ rẽ bằng chuột khó chịu quá trời. E ko có chỉnh trong config rồi mà ko dc
Em cám ơn!
Controls -> Controller -> Driving Button Scheme -> Vehicle Relative: Stick Only

black_eye17

Reaction score
0
Cái pack ngôn ngữ như thế nào vậy ạ? E tải về mà ko biết cài tiếng.

baocong1312

Reaction score
0
[/IMG]

anh chị giúp em với. hỏi ko ai trả lời hết?

em xin cám ơn rất nhiều

megamind

Reaction score
0
Phongcachnguoichoi said:
Thanks bác. Giờ mới biết có thể chỉnh được. Hóa ra nó nằm trong mục controller à.

shizuoka

Reaction score
0
Con Iron bear của moze bọn này làm như cho có ấy, vào bị bắn vài phát là lại phải chui ra, trong khi build splash dmg OP vãi. Vừa lên TVH, mayhem II mà bắn quái như đi chợ, lựu thì như kiểu unlimited

gameenter

Reaction score
0
Phongcachnguoichoi said:
Em cám ơn bác nhiều nhé, tí thì e bỏ game vì cái ức chế tào lao này :shame:

Các bác cho e hỏi thêm chút
1. Cấp độ đồ theo thứ tự là gì ạ? trắng - xanh lá - xanh biển - tím hồng- ..... gì nữa ạ?
2. Tiền có 2 loại là tiền đô trắng và tiền đô hồng, kiếm tiền hồng ntn vậy ạ? có con sniper sale rẻ quá mà tiên hết có tiền hồng r :surrender:
3. Skill slot 2 3 sao e chèn vào rồi mà ko dùng được nhỉ? dùng dc mỗi skill con pet nút F ạ?
E cám ơn nhé, mới tập chơi!

KenaKnight

Reaction score
0
gameenter said:
Em cám ơn bác nhiều nhé, tí thì e bỏ game vì cái ức chế tào lao này :shame:

Các bác cho e hỏi thêm chút
1. Cấp độ đồ theo thứ tự là gì ạ? trắng - xanh lá - xanh biển - tím hồng- ..... gì nữa ạ?
2. Tiền có 2 loại là tiền đô trắng và tiền đô hồng, kiếm tiền hồng ntn vậy ạ? có con sniper sale rẻ quá mà tiên hết có tiền hồng r :surrender:
3. Skill slot 2 3 sao e chèn vào rồi mà ko dùng được nhỉ? dùng dc mỗi skill con pet nút F ạ?
E cám ơn nhé, mới tập chơi!
1. sau tím hồng có đồ legend màu cam và đồ màu cam thì có dòng đỏ tùy từng cái mà có tính năng khác nhau

2. tiền hồng là quặng và cái đó có thể kiếm thêm từ farm boss hay đập quặng nhưng để đập quặng được thì chịu khó chơi main quest rồi nó sẽ unlock cái găng để đập quặng, khi có cái găng đó rồi thì lượn quanh map thấy quặng màu tìm lấp lánh thì ấn v melee thì đập vỡ lấy quặng

3. cái skill slot 2 3 là skill hỗ trợ cho main skill và cộng điểm càng nhiều vào bảng skill đó sẽ mở thêm nhiều passive skill lựa chọn cho phù hợp lối chơi bác muốn

xuanck

Reaction score
0
bác nào có file save golden key không cho e xin và hướng dẫn e chép file với được không ạ

esseint

Reaction score
0
xuanck said:
bác nào có file save golden key không cho e xin và hướng dẫn e chép file với được không ạ
Golden Key dùng Fling trainer chọn dòng Open Chest Without Key cho nó nhanh