[PC] Bộ tổng hợp mod pack 2019 của phiên bản Skyrim Special Edition ( SE )

nhoxbeti

Reaction score
0
Sao mình ko thể dùng những mod rất thịnh hành và nhiều người sử dụng như Immersive Armors hay Immersive Weapons nhiều mod khác nữa toàn những mod top down những vẫn ko vào game đc.

kest_royal

Reaction score
0
Vừa tìm link gg tải game lúc chiều, giờ vào voz thấy topic này
thôi kệ tự tải mod vậy, down lại thì lại mất 1 buổi

Gửi từ Samsung SM-E500H bằng vozFApp

kest_royal

Reaction score
0
mình đang xài mod pack này

mình có cài thêm grass verdant, enhanced grass, flower các kiểu mà vào game không thấy cánh đồng cỏ nhỉ

abcccc

Reaction score
0
đang 8GB, hi vọng lên dc
máy có 2 khe ram nên h thua

Nha Tien Tri

Reaction score
1
Game này giống witcher không các bác? Chơi witcher xong chả muốn chơi game nào nữa? Game này có lựa chọn nhiều cái kết khác hay nhiều lựa chọn đa dạng như Witcher không ạ?

llvllr30

Reaction score
2
Nha Tien Tri said:
Game này giống witcher không các bác? Chơi witcher xong chả muốn chơi game nào nữa? Game này có lựa chọn nhiều cái kết khác hay nhiều lựa chọn đa dạng như Witcher không ạ? :stick::stick:
skyrim chơi for fun thôi nhé
còn chơi về cốt truyện các kiểu thì ko nên

kest_royal

Reaction score
0
Nha Tien Tri said:
Game này giống witcher không các bác? Chơi witcher xong chả muốn chơi game nào nữa? Game này có lựa chọn nhiều cái kết khác hay nhiều lựa chọn đa dạng như Witcher không ạ? :stick::stick:
witcher 3 dc gọi là skyrim killer mà :byebye: quả thật chơi witcher 3 xong mình cũng dọn ổ xóa mất skyrim 2011 100 mod

nhưng skyrim vào nghịch mod và đi khám phá thế giới vẫn cuốn lắm nhé :byebye: tuy nhiệm vụ thì hơi đơn giản và không có liên kết với nhau mấy nhưng bù lại vào game bạn là thằng vô danh uất ơ muốn làm gì thì làm, làm nhà buôn vũ khí cũng được, làm lính đế chế hoặc lính nổi loạn cũng được, làm ăn cướp cũng được, làm sát thủ cũng được, hoặc làm phú hộ mua căn hộ cao cấp trong thành phố cũng được... cái thú vị của skyrim là game cho mình chìm vào thế giới cổ đại giá tưởng, bị ảnh hưởng xung đột giữa các dân tộc và các nền văn minh khác nhau. Chưa kể mod làm tăng giá trị lôi cuốn của skyrim gấp trăm lần, từ mod hình ảnh tới mod gameplay, nhờ mod skyrim từ bức tranh đẹp trở thành hoàn mỹ

nếu so sanh skyrim và witcher 3 mình vẫn đánh giá witcher 3 hay hơn về mọi mặt, nhưng điều ít nhất skyrim đã làm được là giữ chân game thủ gần nửa thập kỷ cho đến khi witcher 3 ra đời