[PC] Assassin's Creed® Odyssey [Action/Singleplayer/2018]

penguinvt.

Reaction score
0
Đang trên cái đảo gì ấy. Có nhiệm vụ tìm quái trong cái hang bị sụp, mà mò mãi chưa đc
Nv life of a pirate

zboy2106 said:
Có skill thuần phục thú vật bên nhánh Hunter đó. Nâng max level muốn thu phục chó sói, sư tử, linh miêu, báo hay gấu cũng được. Fan gì đâu, thích thì mua thôi chứ trước giờ chưa chơi bất kì game nào của Ubisuck, thậm chí còn ghét cay ghét đắng bọn này. :rofl:

Lợn thường à? Hay con Kalydionian Boar? Bọn này có skill húc khá khó chịu, hồi mới chơi chưa quen gặp con lợn thường nó húc 3 nháy đỏ máu. :shame:
Lợn nhiệm vụ của lv14 ấy mà

Skill thu phục có ích lắm không? Sợ đc vài nháy đã chết

cauchyponline

Reaction score
0
penguinvt. said:
Đang trên cái đảo gì ấy. Có nhiệm vụ tìm quái trong cái hang bị sụp, mà mò mãi chưa đc
Nv life of a pirate
làm quái gì có nv nào tên là Life of a pirate mà ở trong hang bác :chaymau:
có mỗi cái A Pirate's Life ở ngoài biển thôi :adore:

penguinvt.

Reaction score
0

à k phải nhiệm vụ đấy. mà là trên cái đảo đấy ý. có cái đền bỏ hoang ấy. đi vào loot đồ, với nó bảo là có quái nữa. nhưng lặn tìm mãi k thấy đường vào đánh quái. loot đc mỗi 2 rương

vừa gg xem youtube thì nhiệm vụ này khá buồn thì phải. nên chọn trả lời thế nào để đc EXP nhiều nhỉ?

cauchyponline

Reaction score
0
penguinvt. said:
à k phải nhiệm vụ đấy. mà là trên cái đảo đấy ý. có cái đền bỏ hoang ấy. đi vào loot đồ, với nó bảo là có quái nữa. nhưng lặn tìm mãi k thấy đường vào đánh quái. loot đc mỗi 2 rương

vừa gg xem youtube thì nhiệm vụ này khá buồn thì phải. nên chọn trả lời thế nào để đc EXP nhiều nhỉ?
Bác đọc đúng cái tên nv lên thử bác :chaymau:

zuuuuuu

Member
Reaction score
0
cái hang đó là boss Cyclop , lv 14 chưa vào dc đâu

mà có rush main Q thì nhanh nhất cũng phải lv 30-35 , giết xong kon Cultist sinh đôi , làm cái side Q god among people

lep115

Reaction score
0
Dogtor said:
ô, thế chơi DLC Atlantis rồi về main story bá hơn hả bác :sexy:
thế thì tí về quẩy luôn DLC
được enhance một mớ skill 1 mớ set đồ ngon thì lại chả bá :shame:

Dogtor

Reaction score
0
nay level 72, gặp thằng Mercedes level 99 đứng top S4, ban đầu chả biết nó cao vậy, chạy lại định xiên thì mất có 1/10 cây máu

thấy nó bị dmg lửa hành nên cứ thế bắn hỏa tiến vô mõm, đc nửa cây là chơi núp lùm, tự dưng lần này đâm đít nó lại ngoẳng cmnl.

thấy nó giảm dmg Melee với tăng nhận dmg lửa mà ko lẽ đâm đít lần 2 khác với lần 1 nhỉ?