[PC] Assassin’s Creed® Unity™ [Action | Stealth | Multiplayer | Co-op | 2014]

Minion.No1

Reaction score
0
Bây h e ko có thẻ tín dụng mà muốn mua 2 cái dlc thì làm thế nào các bác nhỉ

Sent from Samsung SM-G9600 using vozFApp

genesis1990

Reaction score
0
nevilsay said:
Qua lấy free nay nó tải thêm 7g dlc này bác, DLC dead king free mà:byebye:
:beauty: ơ bản Free nó cho cả DLC Daed King luôn rồi à ?

Kim Long VQT

Reaction score
0
leon11111 said:
là sao bác bật max setting hết rồi đó :chaymau:
Max setting cơ mà hình nhỏ màu sắc nhạt nhòa quá nhỉ. Cá nhân mình thích màu sắc game có độ tương phản cao một chút nên game nào cũng dùng thêm Reshade, như tựa game Mafia III và TW Warhammer II dưới đây, nên dù laptop có card hơi cùi GTX 1050 Ti nên nhiều game nhìn vẫn ngon lành vl, không dùng khử răng cưa của game mà dùng khử răng cưa của Reshade luôn: :gach:

Tối về rảnh 2 ngày cuối tuần cài game này thử, wishlist một series Assassin Creed từ bản này đến bản Odysey mà chưa ưu tiên mua :gach:

Reshade off:

Reshade on:

Reshade on:

Reshade on:

Reshade on:

hsgduba

Reaction score
0
game này trước chơi snack 2 lần đều lỗi game giữa chừng :((. Nhân tiện đợt này được free chơi lại luôn :D

nh0ctung

Reaction score
0
Game này nghe bảo tỉ lệ nhà với người như thật luôn mà :gach:, xem đẹp phết. Sau đợt Syndicate thì no là cái gì rồi, không phải Assassin Creed nữa :gach:

nevilsay

Reaction score
0
genesis1990 said:
:beauty: ơ bản Free nó cho cả DLC Daed King luôn rồi à ?
Thì Deadking vốn dĩ là DLC free mà bác, ai có game đều đc tải:byebye:

game_matter

Member
Reaction score
0
Game này có cái nhược điểm giống các game từ ACIII trở về sau là điều khiển kém nhạy, freerun rất hay leo nhầm chỗ, nhiều lúc cần chạy nhanh drop lẹ mà bấm nó không ăn ý muốn đập máy, hệ thống vũ khí cũng kém trực quan như AC Revelations và mấy bản trước đó.

Không hiểu sao 3 bản Ezio làm khoản này rất ngon, điều khiển nhạy và thoải mái mà mấy bản sau thiết kế lại như hạch.

lamdaica

Reaction score
1
các bac cho hỏi là mới cài chơi bản này thì bị cái control nhấn di chuyển tới lui lúc ăn lúc không ăn. rõ ràng là bàn phím mình đang sử dụng bình thường. có cách nào fix ko các bác ? mình sử dụng bản repack 1.5 almigos.

manhquan121

Reaction score
0
lamdaica said:
các bac cho hỏi là mới cài chơi bản này thì bị cái control nhấn di chuyển tới lui lúc ăn lúc không ăn. rõ ràng là bàn phím mình đang sử dụng bình thường. có cách nào fix ko các bác ? mình sử dụng bản repack 1.5 almigos.
Tắt unikey chưa?
Được gửi từ Alex Ferguquan - vozForums

ryajautb

Reaction score
35

các bác tư vấn hộ e xem cấu hình này có chiến dc k. tks nhiều ạ