[PC] Assassin's Creed® Odyssey [Action/Singleplayer/2018]

silverghost9x

Reaction score
1
Lần đâu chơi dòng này em chơi con ACO, cơ mà nhạt vl, nhạt hơn cả andromeda, chính ra andromeda còn nhiều cái thú vị hơn, chơi đến đoạn gặp thằng bạn cũ thì drop, game cứ stealth thì auto imba, cảm tưởng chỉ cần stealth là end game build cmnr, cũng chả cần đồ đạc gì, riết thấy nhàm stealth action game quá, cả mấy con OW khác như FO4 nhét stealth vào như lol :stick:, giả sử như crit x2 dmg thôi thì có phải là game play phong phú hơn không

llvllr30

Reaction score
2
silverghost9x said:
Lần đâu chơi dòng này em chơi con ACO, cơ mà nhạt vl, nhạt hơn cả andromeda, chính ra andromeda còn nhiều cái thú vị hơn, chơi đến đoạn gặp thằng bạn cũ thì drop, game cứ stealth thì auto imba, cảm tưởng chỉ cần stealth là end game build cmnr, cũng chả cần đồ đạc gì, riết thấy nhàm stealth action game quá, cả mấy con OW khác như FO4 nhét stealth vào như lol :stick:, giả sử như stealth = crit x2 dmg thôi thì có phải là game play phong phú hơn không
cơ mà ai bắt thí chủ bắt buộc phải stealth đâu, có thể đứng ra solo 1v1 cũng dc mà :surrender:

thanghp456

Reaction score
0
silverghost9x said:
Lần đâu chơi dòng này em chơi con ACO, cơ mà nhạt vl, nhạt hơn cả andromeda, chính ra andromeda còn nhiều cái thú vị hơn, chơi đến đoạn gặp thằng bạn cũ thì drop, game cứ stealth thì auto imba, cảm tưởng chỉ cần stealth là end game build cmnr, cũng chả cần đồ đạc gì, riết thấy nhàm stealth action game quá, cả mấy con OW khác như FO4 nhét stealth vào như lol :stick:, giả sử như stealth = crit x2 dmg thôi thì có phải là game play phong phú hơn không
Bọn fan từ bản Origins kêu trời kêu đất vì game mất chất stealth ấy bác :chaymau:

Janus

Reaction score
0
Đhs mất chất stealth =))
Toàn fan đâu đâu, chắc xem mấy cái clip gameplay xong kêu rambo =)))
Mẹ thử nâng lên nightmare xong chạy vào fort không do thám, stealth trước xem, chơi không nhuyễn như đánh Dark Soul thì có mà bốc cứt.

Tun Shin

Reaction score
0
qmlman said:
Cách của bác khi dùng thì các món đồ sẽ có Perks loạn tùng phèo cả lên, nên tốt nhất là làm theo hướng dẫn của Budabum đã chỉ:

- Khi đã có HashID của món đồ mình muốn đổi vd cái nón Underworld Mythical Pack là 00000186B3602827 thì search luôn trên CE cái HashID đó theo Hex, 8 bytes. Nó sẽ ra khá nhìu addresses và sẽ có 1 cái address trong số đó khác biệt với đám addresses còn lại.
- Copy address đó rồi đem trừ 10 (Dùng calc chỉnh sang Hex) sẽ có dc address của món mình cần (address đó chính là pItem), ở trên là cái nón Underworld. Xong paste cái address đó vào dòng pItem trên bảng của Badabum, nhớ là pItem nhé.
- Save game rồi Load lại, nếu thành công thì món đó sẽ chuyển sang cái nón Underworld

Cách chỉnh Perk cũng tương tự như trên nhé: Tìm PerkIDs > search PerIDs > Lấy Address đó trừ 10 (có dc Perkid của Perk muốn đổi) > Paste vào bảng của Budabum là pPerk
Loạn là loạn ntn ? =)) trong video nói rồi đổi perks y chang đổi đồi thôi =)) bđọc ko hiểu kêu phức tạ ? Cái cua mình chi cần copy cái id mình thích vứt vào out ra vôi lại là xong 1 bước 1 xem cái cua bạn cái nào phức tạp hơn nhé

Reaction score
0
qmlman said:
Cách của bác khi dùng thì các món đồ sẽ có Perks loạn tùng phèo cả lên, nên tốt nhất là làm theo hướng dẫn của Budabum đã chỉ:

- Khi đã có HashID của món đồ mình muốn đổi vd cái nón Underworld Mythical Pack là 00000186B3602827 thì search luôn trên CE cái HashID đó theo Hex, 8 bytes. Nó sẽ ra khá nhìu addresses và sẽ có 1 cái address trong số đó khác biệt với đám addresses còn lại.
- Copy address đó rồi đem trừ 10 (Dùng calc chỉnh sang Hex) sẽ có dc address của món mình cần (address đó chính là pItem), ở trên là cái nón Underworld. Xong paste cái address đó vào dòng pItem trên bảng của Badabum, nhớ là pItem nhé.
- Save game rồi Load lại, nếu thành công thì món đó sẽ chuyển sang cái nón Underworld

Cách chỉnh Perk cũng tương tự như trên nhé: Tìm PerkIDs > search PerIDs > Lấy Address đó trừ 10 (có dc Perkid của Perk muốn đổi) > Paste vào bảng của Budabum là pPerk
Bổ sung là phải chơi trên offline mode nha, chơi online nó ra tùm lum address khó kiếm lắm :chaymau:

FormerTroll

Reaction score
0
thanghp456 said:
Bọn fan từ bản Origins kêu trời kêu đất vì game mất chất stealth ấy bác :chaymau:
Có cái perk tàng hình giống như mặc chinese stealth suit bên Fallout 3 thì cần gì phải stealth nữa

lady_may_cry

Member
Reaction score
0
Sony.XZ said:
https://2.pik.vn/201828e6db4a-ad44-4220-81af-feb960e366fe.jpg[/]
[img]https://2.pik.vn/2018a26df23a-753e-4f41-a9bc-b3ffb19ab139.jpg[/]

Mình chơi chỉ ấy ấy với gái thôi :hungry::hungry: [/quote]Chơi set đồ nào thế?[img]http://i.imgur.com/uq1dgnk.gif
Được gửi từ
- vozForums

ThangBem

Reaction score
0
thanghp456 said:
Hơn 10 năm dòng AC thì mình thấy bản này stealth được nhiều nhất, ông kia mà chơi AC 1, 2, 3 khéo không stealth 1 tí nào luôn.