[PC] Assassin's Creed® Odyssey [Action/Singleplayer/2018]

laozit

Reaction score
0
jlee said:
đã free rồi tại sao phải unlock nữa ?
ý là mấy cái file .dll của nó ấy, replace mấy file cũ xong hư mẹ nó uplay

Tun Shin

Reaction score
0
phamdungtc said:
Cách của bác confirm là work , tuy nhiên perk trên các loại đồ ko mong muốn sẽ loạn lên hết . hơi đau đầu =,=:sosad:
mình đưa cho bạn cái tủ và chìa khóa rồi :surrender: bạn tự tìm cách mở chứ :canny: đổi opt mình thích rồi chuyển wa có bị gì đâu :">

Gona91

Reaction score
0
sao dùng cheat engine để tăng level mà lính nó cx tăng level theo là sao nhĩ, đánh éo lại:canny:

lady_may_cry

Member
Reaction score
0
Gona91 said:
sao dùng cheat engine để tăng level mà lính nó cx tăng level theo là sao nhĩ, đánh éo lại:canny:
Thì nâng level, engrave vũ khí giáp các kiểu con đà điểu vào

Được gửi từ
- vozForums

hokage

Reaction score
0
phamdungtc said:
Cách của bác confirm là work , tuy nhiên perk trên các loại đồ ko mong muốn sẽ loạn lên hết . hơi đau đầu =,=:sosad:
bác dùng hashID để tìm pPerk rồi dùng pPerk thay vì hashID, bác mà thay hashID trực tiếp thì mấy cái perk sẽ lộn xộn hết. Chắc bác ấy chưa mò kỹ.

xuantam

Reaction score
0
Bản đồ của AC Odyssey có lớn hơn Origins đáng kể ko mấy thím ?

qmlman

Reaction score
0
Tun Shin said:
Hướng dẫn C.E item ACOD
B1 down C.e Bản mới
B2 vào http://fearlessrevolution.com/viewtopic.php?t=8001
B3 Vào trang 31 để down Assassin’s Creed® Odyssey - InventoryEditor v1.0.6.1 và 38 để lấy data base ID item game
Xem video để biết thêm chi tiết
Cách của bác khi dùng thì các món đồ sẽ có Perks loạn tùng phèo cả lên, nên tốt nhất là làm theo hướng dẫn của Budabum đã chỉ:

- Khi đã có HashID của món đồ mình muốn đổi vd cái nón Underworld Mythical Pack là 00000186B3602827 thì search luôn trên CE cái HashID đó theo Hex, 8 bytes. Nó sẽ ra khá nhìu addresses và sẽ có 1 cái address trong số đó khác biệt với đám addresses còn lại.
- Copy address đó rồi đem trừ 10 (Dùng calc chỉnh sang Hex) sẽ có dc address của món mình cần (address đó chính là pItem), ở trên là cái nón Underworld. Xong paste cái address đó vào dòng pItem trên bảng của Badabum, nhớ là pItem nhé.
- Save game rồi Load lại, nếu thành công thì món đó sẽ chuyển sang cái nón Underworld

Cách chỉnh Perk cũng tương tự như trên nhé: Tìm PerkIDs > search PerIDs > Lấy Address đó trừ 10 (có dc Perkid của Perk muốn đổi) > Paste vào bảng của Budabum là pPerk