[PC]_ Age of Empires II HD - Rise of the Rajas _ [Chiến thuật/2016] _ [Multi]

Icefreeze

Reaction score
1
anhkien87nd said:
Mình bị lỗi ko install đc,nó báo setup is not complete,ai giúp mình fix với :adore:

Bạn cài game = file .iso phải không, nếu vậy thì giải nén ra rồi cài, không thì down lại bộ cài xem.

Icefreeze

Reaction score
1
anhkien87nd said:
ừ bạn,mình đã giải nén = win rar rồi cài lại,tải lại file mới những lỗi vẫn thế,ko setup đc
Bạn bỏ đánh dấu cài mấy cái Visual C kia đi rồi cài, hoặc trước đó cài các bản visual C đó riêng, rồi cài game.

[L]iberty

Member
Reaction score
0
bản này là bản mới hơn cái bản The Conquerors (hay the age of king) đúng ko các bác
ngày xưa toàn gọi là đế chế 2 :D và cái này steam giảm giá mạnh nhất là bao h các bác nhỉ

bvnd

Reaction score
0
chỉnh độ phan giải để nâng tầm nhìn trong game bao quát hơn ntn vậy thím. em down bản ở google drivee #1 nhưng trong setting chỉ có full screen với destop screen gì đó. chọn cái nào cũng ko to hơn dc.

JohnnyWeston

Reaction score
2
thế méo nào tạo trận đánh với máy, rõ ràng là đã chỉnh 3 đội đánh nhau, nhưng vô trận thì 3 đội lại liên minh luôn, thế thì đánh kiểu gì :stick:

anhkien87nd

Reaction score
0
Icefreeze said:
Bạn cài game = file .iso phải không, nếu vậy thì giải nén ra rồi cài, không thì down lại bộ cài xem.
ừ bạn,mình đã giải nén = win rar rồi cài lại,tải lại file mới những lỗi vẫn thế,ko setup đc

happynewyear2013

Reaction score
0
JohnnyWeston said:
thế méo nào tạo trận đánh với máy, rõ ràng là đã chỉnh 3 đội đánh nhau, nhưng vô trận thì 3 đội lại liên minh luôn, thế thì đánh kiểu gì :stick:
Có cái LOCK TEAM phải tick vào nó, AOE có mục ngoại giao dùng để chuyển phe mà. Nếu chơi single play thì bác để ý nhiều khi thằng dịch nó chat với mình kiểu như là "ê cho tao 500 vàng 500 gõ t sẽ thành đồng minh với mày" hoặc e chuyển phe với t đi t cho mày 500 vàng:byebye:

JohnnyWeston

Reaction score
2
happynewyear2013 said:
Có cái LOCK TEAM phải tick vào nó, AOE có mục ngoại giao dùng để chuyển phe mà. Nếu chơi single play thì bác để ý nhiều khi thằng dịch nó chat với mình kiểu như là "ê cho tao 500 vàng 500 gõ t sẽ thành đồng minh với mày" hoặc e chuyển phe với t đi t cho mày 500 vàng:byebye:
:stick: đã thử và vẫn bị y vậy

thangnd_1211

Reaction score
0
bác nào còn link game này bản update mới nhất ko ạ, cho em xin với, tks nhiều :D