[PC]_ Age of Empires II HD - Rise of the Rajas _ [Chiến thuật/2016] _ [Multi]

Reaction score
0
có bác nào có kinh nghiệm chống lại cái xe kéo War Wagon của mấy anh Nam Củ Sâm k? cuối game chúng nó ùn ùn kéo sang em éo thể nào chống lại đc :sosad:

cech4125

Reaction score
0
Nó làm VN kiến trúc khmer,nhìn mất cảm tình vãi

Reaction score
0
Disciples4ever said:
War Wagon máu trâu, bắn mạnh, kháng cung 8. Nhược điểm mắc, bắn chậm.
Nó build nhìu thế thì bên mình cũng phải có quân số đông mới đc.
Đề nghị:
Frontline: Paladin, Huskarl, Ngựa lương thực (80Food), voi, người chym nếu lính cùi quá thì đành xài pikeman đỡ counter đc nhưng dễ chết lắm.
Backline: Ném lao, xe tạt, lính anti-ngựa, anti-cung.
Còn tùy thím đang quân j mới đc. nhưng để đánh với War Wagon số lượng lớn, thì thím cũng phải có số lượng lính đông đông mới cân nổi hoắc là ko cho nó train nhìu War Wagon.
Chủ yếu là có lính cận chiến trâu chó, khắc ngựa, khắc cung thì dễ. Nhưng nói chung là tốn kém đới. :gach::gach:
Ps: cẩn thận bên nó có tạt xa nhóe. :sexy::sexy:
mình cầm Đại Việt bác ạ :beauty: cho voi chiến ra mà bọn nó đông vãi éo đến nơi đã chết cmnr , với bọn này có cái thuyền rùa cũng trâu vãi đạn ra :gach:

Disciples4ever

Reaction score
1
first_love_ht_forever_831 said:
mình cầm Đại Việt bác ạ :beauty: cho voi chiến ra mà bọn nó đông vãi éo đến nơi đã chết cmnr , với bọn này có cái thuyền rùa cũng trâu vãi đạn ra :gach:
Voi Imperial ném Lao, thêm vài chiếc tạt.
Còn tàu rùa thì đề nghị chơi Demo Ship, vì tàu rùa range 6 thui. Xài Galleon rỉa chạy giử khoảng cách. Trên bờ thì cứ tạt, thêm ném lao nếu dư lương thực gỗ.
Chung quy lại vẫn cần số lượng. Quân ko đủ ko chơi lại đâu :sexy::sexy:

navikuroky

Reaction score
0
hỏi ngu tí, tải về có phải mua key hay gì ko mấy thím:shame::shame:

ntv123

Reaction score
0
first_love_ht_forever_831 said:
Đánh sớm từ đời 3, Korean late game gần như vô mẹ đối :go:.

Raikyo

Reaction score
0
longspring said:
FSHARE.Age of Empires II HD

***** SSE (Single/ LAN/ Online)
Giải nén vào folder game -> _Rungame.exe -> đặt lại tên -> Save and Launch. Vào game rồi thì tạo room, Shift Tab mở overlay và invite friends.
cài rồi 3 đứa chơi chung chỉ có 2 người thấy nhau, còn 1 đứa kiếm hoài không ra tên :canny:

anhkien87nd

Reaction score
0
Mình bị lỗi ko install đc,nó báo setup is not complete,ai giúp mình fix với :adore: