Overwatch (FPS/MOBA/2016)

moruya

Reaction score
0
windrunner ver.1 said:
Cái list friend 8x bạn giờ off gần hết :doubt: lúc cao điểm nhất thì được tầm 2x onl 1x ingame :doubt:
ngay cả mẹ keepcalm giờ hình như cũng nghỉ game cmnr :doubt:
giờ tối còn vài đứa quen lâu lâu party ko cũng chẳng vào nữa :doubt:
Còn chơi mà nghỉ hồi nào?:sweat:Chỉ là chơi ít thôi,toàn vô chơi 1-2 trận r out:pudency:

P/S:Thích cái trò ko trọng lực ghê luôn:shame:,bay bay lượn lượn trc đã ảo nay lại còn ảo hơn:shame:

SaoLaiBanNickEm

Reaction score
0
em ko thể sống ở rank bạc rẻ rách này được nữa rồi, chào các thím, hẹn ngày tái ngộ

Emperor 1

Reaction score
0
Game này bản chất là khó và dễ mắc sai lầm, vì mức độ phức tạp nên dễ đổ lỗi và toxic. Mình dạo này rất bận rộn nên cũng ít chơi lắm. Nhưng mình nghĩ là không nên quá quan trọng rank. Còn mấy bác muốn leo rank thì phải học hỏi một cách nghiêm túc và nói chuyện trong comp. Mình biết server SEA suck vì rào cảng ngôn ngữ chắc thuộc hàng số 1 trong số mấy server của Blizz. Mình chuyển sang chơi bên Oceana comp nói chuyện thường hơn hẳn và comp chất lượng hơn QP nhiều mặc dù khá là stress.:stick:

PS: plat trường kì, derank đầu mùa leo lên plat xong nghỉ chơi. :sexy: và tiếp diễn...

moruya

Reaction score
0
Emperor 1 said:
Game này bản chất là khó và dễ mắc sai lầm, vì mức độ phức tạp nên dễ đổ lỗi và toxic. Mình dạo này rất bận rộn nên cũng ít chơi lắm. Nhưng mình nghĩ là không nên quá quan trọng rank. Còn mấy bác muốn leo rank thì phải học hỏi một cách nghiêm túc và nói chuyện trong comp. Mình biết server SEA suck vì rào cảng ngôn ngữ chắc thuộc hàng số 1 trong số mấy server của Blizz. Mình chuyển sang chơi bên Oceana comp nói chuyện thường hơn hẳn và comp chất lượng hơn QP nhiều mặc dù khá là stress.:stick:

PS: plat trường kì, derank đầu mùa leo lên plat xong nghỉ chơi. :sexy: và tiếp diễn...
Oceana là server nào v bác?:surrender:

hatrang85

Reaction score
0
thỉnh thoảng hay bị cái lỗi kẹt ở loading screen ko pick dc hero, đến lúc pick dc chúng nó chiếm mẹ xong A rồi
lại còn kiểu đơ chết luôn màn hình mặc dù tiếng các thứ vẫn nghe dc :canny:
ai biết cách fix ko :go:

Hev!rote

Reaction score
0
hatrang85 said:
thỉnh thoảng hay bị cái lỗi kẹt ở loading screen ko pick dc hero, đến lúc pick dc chúng nó chiếm mẹ xong A rồi
lại còn kiểu đơ chết luôn màn hình mặc dù tiếng các thứ vẫn nghe dc :canny:
ai biết cách fix ko :go:
:shame: chơi game khác thôi

Đm chết cười, hồi mới ra thì bảo D.Va yếu vl => buff damg súng rework cái defense matrix, sau đấy 1 thời gian thì D.Va khỏe vcl => nerf damg súng nhưng lại buff jetpack, bây giờ thì D.Va lại yếu vc => nerf defense matrix thêm skill mini missles :rofl:

Nói thật là pr hype vl, đến lúc chơi thì cứ nghĩ là game support tốt như mình mong đợi thì quanh đi quẩn lại cũng chỉ có từng đấy sửa đổi nerf buff tí. Content thì ít vl và đừng bảo là event skin cùa nó lớn, cái game smite hồi xưa mình chơi nó đc cái bọn hirez bé hơn blizz nhiều mà mỗi tháng ngoài nerf buff còn ra skin, event, rework map liên tục cơ (mỗi tội là god mới skill broken vc thôi :rofl:)