Ôn kỷ niệm: Game cũ có cốt truyện hay và đáng chơi!

baby

Reaction score
1
Bao năm qua cũng chỉ chờ đợi các em nó, mà ko thấy có game nào cốt truyện, phong cách tương tự:

Cả 2 phần thì nên chơi phần 2 trở đi, phần 1 cả 2 đều có bug hơi khó chịu tí thôi. 5568

doanfd

Reaction score
0
Mafia II đợt này có việt hóa thơm rồi, có khi em chơi lại cho hiểu chứ trước chơi chả hiểu giề :D

Yuuki K.Kenzy

Reaction score
0
Có bác nào chơi Prototype ko nhỉ, trước em chơi bản 1 thấy cốt truyện nó rất hay, sang bản 2 thì hơi chán
DarkSider nữa

ryu_shai

Reaction score
0
vào đọc thấy thằng Gamevna spam mà ko ông nào ý kiến nhờ :sweat:

decker

Reaction score
0
Yuuki K.Kenzy said:
Có bác nào chơi Prototype ko nhỉ, trước em chơi bản 1 thấy cốt truyện nó rất hay, sang bản 2 thì hơi chán
DarkSider nữa
Prototype 1 thấy ổn, cuốn vì main char có siêu năng lực, gameplay lạ so với mặt bằng chung thời bấy giờ free-roam muốn làm gì làm. Thời Prototype 2 ra là game thủ đã quá quen với kiểu game có main char tương tự rồi nên cũng kén chọn hơn, cơ bản là Prototype nó không quá đầu tư để trở thành 1 sản phẩm chất lượng thực sự nên bị chìm, cũng tiếc cho một tựa game có ý tưởng hay.

Prototype 2 chơi dc 10 phút sau khi cài là uninstall luôn :shame:.

RedClaudius15

Reaction score
0
decker said:
Prototype 1 thấy ổn, cuốn vì main char có siêu năng lực, gameplay lạ so với mặt bằng chung thời bấy giờ free-roam muốn làm gì làm. Thời Prototype 2 ra là game thủ đã quá quen với kiểu game có main char tương tự rồi nên cũng kén chọn hơn, cơ bản là Prototype nó không quá đầu tư để trở thành 1 sản phẩm chất lượng thực sự nên bị chìm, cũng tiếc cho một tựa game có ý tưởng hay.

Prototype 2 chơi dc 10 phút sau khi cài là uninstall luôn :shame:.
Cùng thời với prototype 1 có Infamous đó bác. Nhưng đúng là game thể loại này thời đó ít thật. Mấy cả prototype cảm giác power level vẫn ngon sướng hơn infamous nhiều. :)