Ôn kỷ niệm: Game cũ có cốt truyện hay và đáng chơi!

volunteersvn

Reaction score
0
alone_king said:
Không biết có bác nào chơi game này ko?

Cái thời năm 1, con PC P3 256mb Ram cực xịn của thằng bạn, chơi game này ghiền ko tả đc :D
Nhớ mãi năm 1998, chơi ké FF8 trên PC, máy Pen 2, VGA 8Mb, Ram 64 (ngày đó ông già đứa bạn mua con này đúng 1000 US tại T&H Computer); cảm giác thật sung sướng.
Sau này có tiền mua được con P4 bắt đầu chơi Desperados; Commandos 1, 2 quên ăn quên ngủ.
Giờ có máy cấu hình cao, lại ko cài game nào. Lâu lâu cài lại Commandos, FF để kỷ niệm; mấy đứa em nhìn qua toàn chê games gì mà đồ họa xấu thế.

Liesel

Reaction score
0
Vote 1 phiếu cho Zelda nhé :sure:
Cá nhân thấy Zelda- A link to the past và bản Zelda minish cap trên GBA khá hay
:sure:

Mercury_Sagit

Reaction score
0
redbl00d1 said:
:doubt: đây mới là tuổi thơ của tui 1996
Game cũ có cốt truyện hay nhé, đề nghị đồng chí không phá game :doubt:

betuyetdl

Reaction score
0
có ai từng chơi trò "cảnh sát hoàng gia" game trên PS1 không, trò này với trò RE3 Nemesis là 2 trò hót lắm, trò cảnh sát hoàng gia thì không nhớ tên tiếng anh là gì, lúc đó 2 đứa ngồi co-op vui cực, nhân vật chính mặc vest đen, súng đạn đủ loại đi màn 3D như RE3, trò này với trò Ninja Gấu là mình với thằng bạn mãi vẫn chưa phá đảo vì nó khá khó.

thefish

Reaction score
0
Mercury_Sagit said:
Game cũ có cốt truyện hay nhé, đề nghị đồng chí không phá game :doubt:
Mario cốt truyện troll luôn lại chả hay :sexy:

AnMayTruocCongNhaEm

Reaction score
0
betuyetdl said:
có ai từng chơi trò "cảnh sát hoàng gia" game trên PS1 không, trò này với trò RE3 Nemesis là 2 trò hót lắm, trò cảnh sát hoàng gia thì không nhớ tên tiếng anh là gì, lúc đó 2 đứa ngồi co-op vui cực, nhân vật chính mặc vest đen, súng đạn đủ loại đi màn 3D như RE3, trò này với trò Ninja Gấu là mình với thằng bạn mãi vẫn chưa phá đảo vì nó khá khó.
trò đấy hay thật,toàn cầm đồ bem nhau,mà ai từng sở hữu ps1 mới thấy ý nghĩa tuổi thơ,ps2,ps3 hay ps4 đồ họa đẹp,nhiều game hay nhưng ko thể có cảm nhận đc như ps1,ngày xưa từng phá đảo chocobo racing với rockman 5,6 ,rồi 2 anh em chơi red alert 1 phối hợp quân đánh boss mà nhớ vãi,rồi ngày xưa chơi phá đảo cả dragonball gt ps1 đánh con boss cuối bấm chuột rút cả tay luôn:byebye:

winningeleven

Reaction score
0
betuyetdl said:
Không biết phải trò này ko bạn Fighting Force

phongem

Reaction score
0
Prince of persia 2 hay vãi chưởng hack não thời gian. P3 thì khó kinh tởm :beauty:
Sent from my SM-G920F using vozForums