OK, cơ hội nhận quà đây (có liên quan tới Samsung Galaxy S3 nhé)

st0wz_ver1.0

Reaction score
0
:sexy: thông cảm em với, vừa về. Hơi cú vì về đến phố huế bị thủng xăm, đi mẹ mất hơn lít. Phóng lên 2 bà trưng thì gặp ngay em PG của nokia chặn k cho vào. Kêu hết chỗ, mịa đến trải nghiệm, đang xài hd7, muốn xem nokia làm winphone thế nào để múc mà nó éo cho vào. Khiếm nhã vãi

devil_x9

Reaction score
0
Buổi ọp chai buồn hơn em tưởng :D 3 bác dẫn chương trình chưa đủ nhiệt và chưa đưa ra những thứ gây háo hức Định hỏi lun tung kiếm phần quà nhưng thôi =))
P/s: Chỉ kết mấy em PG nhìn ngon vãi >:)

Ccuong_

Reaction score
0
st0wz_ver1.0 said:
Vừa về, sau khi hụt quả offline Lumina 900. Xin review chi tiết buổi sáng nay cho anh em :beauty:.
Mình và gấu của ng khác đến sớm nhất trong số khách mời :)8h50. Vắng tanh, được em PG khá xinh hỏi tên và ghi sổ. Mỗi tội em ấy hình như lúc ấy ngại không cho chụp ảnh cùng :pudency:
không phải sớm nhất đâu b. m đến lúc 8h45 cơ:sexy: ngồi hàng ghế thứ hai ới

vungocanh said:
Có ai sáng nay nhìn thấy mình không :D
ối dời ơi mod ngồi đâu đấy. sống đến cái tuổi này rồi mà chưa dc một lần gặp mặt. tiếc quá đi:sweat:
bày tỏ tc tí đừng có ban e tội nghiệp:byebye:
của m đây

Gia_Minh

Reaction score
0
st0wz_ver1.0 said:
Cặp đôi thứ 2 sau tụi mình đến, bạn nữ khá là kute

Rồi tới cặp thứ 3

Chờ đợi khá lâu và mình đã gọi đến cốc sữa chua đánh đá thứ 3 :shame:

PG bh mới mò vào lúc này đã là 9h25

Lục cục 1 lúc, mọi người đến cũng hòm hòm. Tuy là hơi vắng so với mình nghĩ, A bên Samsung bắt đầu khởi động, đúng mẫu đẹp zai, khoai to nhóe :sexy:

Mọi người khá tập trung nghe thuyết trình về các tính năng mới của S3 cũng như thiết kế của nó

Ngứa tay chụp bừa :chaymau:

Tầm gần 10h thì có 1 cặp đôi cả 2 đều vozer đến, rất là xinh nhé. Tiện thể nhắn bác đó em k có ý gì với gấu bác đâu. Chỉ mong đc làm bạn với gấu bác thôi mà :gach:. Gằm gè 1 lúc mình cũng xin đc kiểu ảnh :rofl:

Xong xuôi cũng hơn 10h tí, tan cuộc. Tiếc là 2 PG thấy mình đi cùng gái nên cứ né né :sosad:. 2 đứa về dắt nhau đi ăn bún chả :byebye:

Sau đấy thì còn đi xem phim nữa, men is black, cũng khá nhộn :adore:
Mà đố các bác bạn nữ đi cùng mình sn bao nhiêu, mình 91 nhé :beauty:, còn bạn ấy. Các bác đoán xem :sexy:
Thím ơi, e là con gái, gấu nhà e là gấu đực :gach:
mà sao lên ảnh nhìn mình xấu thế nhỉ

st0wz_ver1.0

Reaction score
0
Gia_Minh said:
Thím ơi, e là con gái, gấu nhà e là gấu đực :gach:
mà sao lên ảnh nhìn mình xấu thế nhỉ
:sexy: à há, tưởng thím nằm vùng k lên mặt mà, gấu đực nhà thím thơm trộm thím hơi nhiều. Em chộp đc vài hình rồi nhóe :shame:

Gia_Minh

Reaction score
0
st0wz_ver1.0 said:
:sexy: à há, tưởng thím nằm vùng k lên mặt mà, gấu đực nhà thím thơm trộm thím hơi nhiều. Em chộp đc vài hình rồi nhóe :shame:
cấm mang đi tuyên truyền đấy nhá :angry: toàn ảnh 18 :sexy: