[Official] Khám tuyển Nghĩa Vụ Quân Sự để nhập ngũ tháng 02/2019 - Tất cả vào đây !

hung kuuybi

Reaction score
0
mới khám hôm 19/11, lên đo mắt thì bị nhược thị cho loại 5 luôn => tạch :gach::gach:

longcungwap

Reaction score
0
mrkenko0l said:
Có giấy thì vẫn khám bt đo ở phường nhé :gach::gach: Cận năng thì ko sợ đằng nào chả đc về
năm nào nó cũng gọi thím ạ, mệt vđ. Em định vứt cho nó cái giấy chứng minh bị nhược thị (không chữa được), thì năm sau không biết nó có gọi nữa không :gach:

Reaction score
0
MrNobodyknows said:
uh bro, mình mới khám vòng 1 xong. Bữa bro qua bàn 9 là kết luận rồi có cho qua bàn 10 không? Mình đi đến bàn 9, ngồi coi giấy xong là trả cmnd đi về rồi, trong khi một rổ nó phải đi lấy máu rồi lấy mẫu nước tiểu. Khi về mình có hỏi mấy ông ngồi canh cầu thang thì nói là rớt rồi nên không cần lấy mẫu, cơ mà không biết có bị gọi vòng 2 hay gì nữa không
Tui chỉ mới khám ở chỉ huy phường 1 thôi. Lên quận thì chưa chả biết khi nào đi :pudency:

Reaction score
0
linhgdragon2704 said:
Cho mình hỏi chút mình sinh tháng 4/1992 thì năm sau là hết tuổi nhỉ
Qua sinh nhật là hết nên chắc vẫn gọi cho đợt tháng 2/2019 này :gach:

taskkiller

Reaction score
0
linhgdragon2704 said:
Cho mình hỏi chút mình sinh tháng 4/1992 thì năm sau là hết tuổi nhỉ
hình như chưa, hết sang năm nếu có học đh cđ

huyhoian

Reaction score
0
Mới khám xong nhận được giấy trúng rồi có cách nào lộn cái bàn lại không mấy thím? Chán vl :(

Apocalypse Riders

Reaction score
2
huyhoian said:
Mới khám xong nhận được giấy trúng rồi có cách nào lộn cái bàn lại không mấy thím? Chán vl :(
khám bao giờ mà đã có giấy trúng tuyển vậy thiếm :gach:

mrkenko0l

Reaction score
0
longcungwap said:
năm nào nó cũng gọi thím ạ, mệt vđ. Em định vứt cho nó cái giấy chứng minh bị nhược thị (không chữa được), thì năm sau không biết nó có gọi nữa không :gach:
Gọi vẫn phải đi khám thôi :gach::gach: Trừ khi bác bị HIV khám 1 lần chắc nó cạch