[Official] Khám tuyển Nghĩa Vụ Quân Sự để nhập ngũ tháng 02/2019 - Tất cả vào đây !

Steveng2406

Reaction score
0
ChloePriceRiseUP said:
cái này ko thấy ghi chỗ nào chỉ có quá mập thôi. mình bmi 32 mà vẫn đi khám đợt 2 tiếp này
Bác này ở đâu nhỉ? Sao bmi cao hơn 32 mà bị gọi thì có vẻ căng nhờ.
Mình bmi 37 cũng đang lo vl đây
Được gửi từ iPhone X - vozForums

thanhnhhp

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi. Giấy khám của em ghi là ngày 1/12/2018. Nhưng ở nhà lại báo lên là sáng nay khám sơ tuyển. Ai rành cho em hỏi nếu khám sơ tuyển này mình trượt thì ngày 1/12 em có phải về khám lại hay không ạ. Và khám sơ tuyển này mình không về có sao không

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

Xx0231cm..

Reaction score
0
Vừa đi khám sơ tuyển ở phường về xong, khám mắt ,đo chiều cao, cân nặng,vòng ngực, đo huyết áp, vòng cuối khám tim mạch hay gì gì ý, chỗ e khám xong là ra chụp ảnh với ghi tên + tổ ( thằng nào cũng phải chụp ) nên cũng chẳng biết là có qua vòng này hay không :doubt: thím nào biết chia sẻ phát.
Lúc đo mắt có kính thì lần lượt 8,9 /10. Lúc khám không kính thì là 1,2 , chỗ e khám chỉ có cho ngồi đọc chữ C với dơ ngón tay tiến xa gần đếm ngón, không có máy đo mắt, mắt e lần cuối đi đo là 5.25 với 3.75. À lúc đo huyết áp bà chị ở đấy đo e 3 lần bảo e là huyết áp hơi cao.:sweat::sweat: Như này e có tạch ko các thím, mong tạch qá :D

ryajautb

Reaction score
35
sáng nay vừa đi khám xong . e thì sức khỏe ok hết có mỗi cận đúng 1.5 . Hỏi ô khám thì ô bảo trường hợp của m 50/50 =)))

STDs

Reaction score
0
21/11 e cũng khám vòng 2, vừa mới ra trường đi làm 1 tháng nó gọi khám vòng 1, đút cho 4 củ tưởng xong ai dè 1/11 nó đưa giấy báo khám vòng 2