[Official] Khám tuyển Nghĩa Vụ Quân Sự để nhập ngũ tháng 02/2019 - Tất cả vào đây !

th913689

Reaction score
0
Yeubi2411 said:
Cay vl thím ạ, đã trình bày với chúng nó là em đang làm hồ sơ du học rồi, anh linh động cho em 1 năm duy nhất thôi. Tiền thằng khác biếu a 5-10 chai em biếu anh 20 chai luôn mà con chó vẫn dí mình đi cho bằng được, cuối cùng con cẩu đã đéo cắn bú được xu nào còn ăn chửi. Còn doạ nọ doạ kia nữa nhưng đéo làm gì được vì mình đúng luật, mình đéo trốn:look_down:. Phạt được nó phạt bỏ mẹ mình rồi, he he. Năm ngoái mất thi đua nhé con chó, cắn tiền thằng khác để cho nó chân dự bị xong lại phải nhả ra để thế mạng cho bố :sogood:
Làm hồ sơ du học là được ưu tiên hả thím ? :adore:
Sent from con lợn using vozFApp

th913689

Reaction score
0
lamlamll said:
Vô topic này mới thấy vozer toàn bệnh nặng với ốm đau khắp người nhỉ

Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp
Bỏ con mẹ cái giọng đấy đi :look_down:

th913689

Reaction score
0
TaL99 said:
Năm ngoái em vào lính 1 tuần rồi cũng thoát về đc. Em cận 2 độ với 1 mắt loạn nhé. Khám liên tục
Vào đấy nó không cho đeo kính à thím ?
Hay như nào ,kể chi tiết em nghe với :sosad:

th913689

Reaction score
0
abc.datdedia said:
E không rõ của thím có phải đi không, nhưng mát thím bị cận, tháo kính ra mà không nhìn rõ thì cứ tự tin đi khám nhé, không sợ đâu, ở phường thím có cận thật thì nó vẫn cho thím lên quận khám thôi, thím cứ mang phim chụp đi cho họ xem. Nếu thím cận thì k lo. Ngoài ra răng thằng nào sâu hơn chục cái cũng kp đi (đợt e khám thì có thằng răng sâu nhiều họ cũng loại)
Gửi từ HUAWEI LDN-LX2 bằng vozFApp
Huhu , nhìn mấy thằng mặt lìn xã đội với huyện đội kiểu nó k tin mình cận thật ý :pudency:
Nó có cận đéo đâu mà nó chả nhìn rõ , đây không nhìn thấy là k nhìn thấy lại k tin , đm :chaymau:

bibau9x

Reaction score
0
Mai đi khám vòng 2 đây, nó hẹn 6h30 khám ở huyện đội. T từ Sài Gòn về trể hơn giờ nó hẹn có sao ko mấy thím

Sent from Quốc thoại using vozFApp

th913689

Reaction score
0
bibau9x said:
Mai đi khám vòng 2 đây, nó hẹn 6h30 khám ở huyện đội. T từ Sài Gòn về trể hơn giờ nó hẹn có sao ko mấy thím
Sent from Quốc thoại using vozFApp
Không sao tầm 9 -10h có mặt cũng đc

Yeubi2411

Reaction score
1
th913689 said:
Làm hồ sơ du học là được ưu tiên hả thím ? :adore:

Làm gì được ưu tiên :sweat:. Thím thấy tôi đã chịu chi x2 x3 lần người khác ko. Còn gặp phải thằng CHT gato chó má ko thèm tiền mà ép mình đi bằng được nữa, mà người tính ko bằng trời tính nhé. Trời đánh tôi thì tôi chịu còn con chó kia tuổi lol giở trò đc với tôi:gach:

duchien155

Reaction score
0
th913689 said:
Thím có giấy khám vòng 2 chưa ?

Mình 3 độ cận, loạn 1.5 mới có giấy và mai đi khám đây :stick: Nó hẹn 7h tối, chán ghê :sweat: