[Official] Khám tuyển Nghĩa Vụ Quân Sự để nhập ngũ tháng 02/2019 - Tất cả vào đây !

minhds1

Reaction score
0
Yeubi2411 said:
Cay vl thím ạ, đã trình bày với chúng nó là em đang làm hồ sơ du học rồi, anh linh động cho em 1 năm duy nhất thôi. Tiền thằng khác biếu a 5-10 chai em biếu anh 20 chai luôn mà con chó vẫn dí mình đi cho bằng được, cuối cùng con cẩu đã đéo cắn bú được xu nào còn ăn chửi. Còn doạ nọ doạ kia nữa nhưng đéo làm gì được vì mình đúng luật, mình đéo trốn:look_down:. Phạt được nó phạt bỏ mẹ mình rồi, he he. Năm ngoái mất thi đua nhé con chó, cắn tiền thằng khác để cho nó chân dự bị xong lại phải nhả ra để thế mạng cho bố :sogood:
Năm ngoái lúc em làm hồ sơ đi du học phường cũng yêu cầu phải ra khám nvqs nếu không ko xác nhận giấy tờ cho để hoàn thiện hồ sơ . Nhưng phường em đông thanh niên năm ngoái chỉ tiêu 6 ông thì đã có tận 4 ông tình nguyện em cận 2 độ lên bị sút về luôn không cần khám quận, và cũng éo chạy chọt gì hết. Năm nay thì bên nước ngoài rồi thì giờ này thấy ở nhà bảo khám phường rồi và em méo có giấy gọi gì hết :adore::adore:

bachvuong01

Reaction score
0
huyết áp cao thì thuộc loại mấy nhỉ mấy mẹ
hình như 125/90 gì đó e chả nhớ rõ nữa :sweat:

BachNgocMay

Reaction score
0
bachvuong01 said:
huyết áp cao thì thuộc loại mấy nhỉ mấy mẹ
hình như 125/90 gì đó e chả nhớ rõ nữa :sweat:
này á đi nhé :pudency:

kennyhuy4577

Reaction score
0
cho em hỏi mấy skill giảm huyết áp như này thì có phải đi không ạ ? : ăn thuốc lào, uống cf, uống nước mắm, uống trà gừng.,,,,

beovila1

Reaction score
0
Đm nay lên bệnh ciện khám... nó nhỏ cái thuốc gid vào giờ đéo nhìn thấy rõ nữa...

Được gửi từ MSI 1080ti - vozForums

hauhuyhoang

Reaction score
0
nguyenxuanha303 said:
2 mắt cận 2.5d,loạn 0.75 độ ở thủ đức tphcm thì xác suất bị đi có cao ko mấy bác :stick: :stick:
Thím phường nào đấy. Mình cũng thủ đức đây
Gửi từ Xiaomi Mi A1 bằng vozFApp

taeyoona

Reaction score
0
thanhnhhp said:
Nhưng nhà em đkien không có em biết kiện ai đây hả thím. Giờ thím có cách nào để không phải đi không ạ :pudency:
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
vác đơn lên phường/xã làm căng luôn, ko đc nữa thì lên BCHQS quận/huyện
Sent from my iPhone 8 Plus using vozForums

nguyenthieu05

Reaction score
0
Hỏi ngu, giờ thành thạo vi tính mà vào bộ đội nó hỏi thì nên xung phong ko các thím? Có chế độ riêng gì ko nhỉ :sweat:

Arashikage

Reaction score
0
nguyenthieu05 said:
Hỏi ngu, giờ thành thạo vi tính mà vào bộ đội nó hỏi thì nên xung phong ko các thím? Có chế độ riêng gì ko nhỉ :sweat:
đi đánh văn bản cho các sếp :lol:, tất nhiên sướng hơn lính cỏ :gach:

BachNgocMay

Reaction score
0
kennyhuy4577 said:
cho em hỏi mấy skill giảm huyết áp như này thì có phải đi không ạ ? : ăn thuốc lào, uống cf, uống nước mắm, uống trà gừng.,,,,
nói chung là không nên dùng đồ thím ơi kiểu gì cũng bắt ở lại hết đồ đo là gg thôi hết giở trò :look_down: