[Official] Khám tuyển Nghĩa Vụ Quân Sự để nhập ngũ tháng 02/2019 - Tất cả vào đây !

Incoming

Reaction score
2
các thím cho em hỏi, trường hợp em bố mất, mẹ thì đã nghỉ hưu, em gái em thì đang học đại học, thì liệu có được miễn NVQS không ạhttps://632059

-CLG-

Reaction score
0
Incoming said:
các thím cho em hỏi, trường hợp em bố mất, mẹ thì đã nghỉ hưu, em gái em thì đang học đại học, thì liệu có được miễn NVQS không ạ
Mẹ nghỉ hưu tức vẫn có lương hưu, vẫn gọi khám bt nhé. TH bạn gần y đúc thằng bạn tôi, có điều nó k có em thôi:go:
Năm nay có vẻ ban căng, đkm thằng xã đội đưa giấy muộn vkl

lamlamll

Reaction score
0
Vô topic này mới thấy vozer toàn bệnh nặng với ốm đau khắp người nhỉ

Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp

TaL99

Reaction score
0
Năm ngoái em vào lính 1 tuần rồi cũng thoát về đc. Em cận 2 độ với 1 mắt loạn nhé. Khám liên tục

Thien Huynh

Reaction score
0
E bị căn bệnh giãn dây chằng lưng làm nặng tí là cứng người không cúi xún được rất đau, đi chụp phim lại k thấy được dây chằng có cách nào làm được bệnh án để nạp cho Bác Sĩ lúc khám không mọi người!

kilasun

Reaction score
0
TaL99 said:
Năm ngoái em vào lính 1 tuần rồi cũng thoát về đc. Em cận 2 độ với 1 mắt loạn nhé. Khám liên tục
bác hên đấy, lên sư 5 tây ninh là xác định... mình lên thăm thằng bạn có ông đứt gân chân vẫn ở lại chống nạn đi :surrender:

phantom010

Reaction score
1
TaL99 said:
loạn mà cũng lôi đầu đi nữa ah, thím ở thành phố nào thế, mà các thím xem ở đầu mà biết chỉ tiêu là bao nhiêu người vậy