[OFFICIAL][24/09/12] I9300XXDLIB - bản JB của POLAND!

altairlegend

Reaction score
0
Samsung đã bắt đầu phân phối bản cập nhật Android 4.1 Jelly Bean chính thức cho chiếc diện Galaxy S III ở quốc gia đầu tiên là Ba Lan. Bản nâng cấp Jelly Bean cho chiếc smartphone này đi kèm một số điểm nhấn như Project Butter giúp máy chạy nhanh và mượt hơn, menu cài đặt được sắp xếp lại, cung cấp hai chế độ Homescreen, thanh Notification có nhiều tính năng hơn, bổ sung Google Now và màn hình Pop-up play đã có thể thay đổi kích thước. Samsung sẽ tiếp tục ra mắt bản cập nhật phần mềm nói trên cho nhiều quốc gia khác vào cuối tháng này. Bạn có thể dùng phần mềm Kies trên máy tính hoặc giao thức Over-The-Air ngay trên máy để update.

Cùng với đó, Samsung cũng đưa ra danh sách cập nhật Android Jelly Bean cho nhiều máy khác, bao gồm Galaxy S II, Galaxy Note, Galaxy S Advance, Galaxy S II LTE, Galaxy Chat, Galaxy Ace 2, Galaxy Beam, Galaxy Ace Plus, Galaxy Mini 2, Galaxy S Duos, Galaxy Tab 2 7.0, Galaxy Tab 7.0 Plus, Galaxy Tab 2 10.1, Galaxy Note 10.1 và một thiết bị tên Galaxy Music (chưa rõ đây là máy gì, đang chờ Samsung xác nhận, có lẽ nó là một dòng nào đó của máy chơi nhạc Galaxy Player). Giống mẫu S III, tất cả 15 thiết bị nói trên sẽ được phân phối Android 4.1 theo từng giai đoạn tùy vào nhà mạng và địa phương bạn đang ở. Tuy nhiên hãng chưa đưa ra thời gian update cụ thể cho từng máy.
Download
do mình chưa đủ post để post hình và link mọi người thông cảm nhé :sosad:

superSS

Reaction score
0
Mình thấy y như bản test DLI8 của UK :surrender:

duccuongict

Reaction score
0
Em thấy dùng bản này rất là hao pin bác ạ. Nên em lại chơi rom cook rồi

khiconmtv

Reaction score
1
duccuongict said:
Em thấy dùng bản này rất là hao pin bác ạ. Nên em lại chơi rom cook rồi
Đang xài kernel của franco đây, quên chuyện hao pin nhé

j3lackfire

Reaction score
0
cái này cứ tải về máy rùi up lên bằng CMW thôi hả bác ._.

<Loading>

Reaction score
0
j3lackfire said:
cái này cứ tải về máy rùi up lên bằng CMW thôi hả bác ._.
Up qua Odin đó bạn, tick chọn cái PDA rồi dẫn đường tới file.tar thôi. :D

Chừng 5 phút là xong cộng root cái nữa là 1 phút. :beauty:

Xong cài Titanium backup vô rồi xóa mấy cái dư là .. :adore::adore:

j3lackfire

Reaction score
0
đã up lên 4.1 xong rồi ạ :gach:

vừa bật máy lên đập vào cái tiếng Polish, loay hoay mãi mới sửa về Tiếng Anh được, tự dưng giao diện nó khác đi, may mà nhanh trí translate cái từ language ra polish mới tìm ra

tình hình là em mất root rồi, giờ phải root lại từ đầu hả các bác :chaymau:

j3lackfire

Reaction score
0
cho em hỏi là, như lần trước cài CMW thì dù factory reset rồi, trong cái apps vẫn hiện lên cái CMW,

bây giờ em root lại máy, cài CMW rùi nhưng mà trong apps nó không có cái logo đấy nữa, như vậy là đã cài CMW thành công chưa ạ