Duri

Reaction score
0
CaravenA1 said:
đừng nghe nó thím ạ, có gấu đắp mền chung ôm nhau trong khi ngoài trời mưa gió ầm ầm thì phên x3 luôn ý :">:">:">:sexy:
comfirm =)) :beauty::beauty::beauty::beauty:

vailonthenhy

Reaction score
0
Trước là ở với gái 6 năm trời. Xong chia tay cái phải ở 1 mình, éo quen toàm rủ rau về đjt nhau. Xong cũng mệt rồi lại ở với ông anh rồi đm lại tốn tiền nn vl. Gái gú mệt mõi. Biết thế đừng bỏ con gấu nữa.

gnoLuV

Reaction score
0
Em cũng muốn ở một mình quá mà phải đợi đi làm vài tháng mới ra được

gnoLuV

Reaction score
0
Em cũng muốn ở một mình quá mà phải đợi đi làm vài tháng mới ra được

vn_7

Reaction score
0
xman2911 said:
Đang ở 1 mình, phòng 1tr5, có điều hoà, nóng lạnh, rộng 20m2, ăn thì ra tiệm, hoặc rảnh thì nhờ 4 em gái phòng bên nấu cho rồi ăn cùng. Thoải mái nhất là đéo phải nghe ai ngồi kể chuyện xàm loz, cũng chả phải tránh né ai, thích làm gì thì làm, tự do, cũng không sợ mất đồ.

Tốn thì đúng là tốn thật nhưng thoải mái thì k bù lại được, ở chung có nhiều cái lợi nhưng cũng khó chịu, mỗi người 1 tính, khó sống cùng nhau đc
Chuẩn bác mình dễ tính chả sao nhưng nhiều thắng khó chịu vãi nồi. Trước hồi SV ở cùng mấy thằng có thằng chơi đt khuya thằng khác còn khó chịu bảo tốn điện. Nó éo nói mình nhưng mình thấy éo thích chi li éo gì mấy cái đó. Bạn bè còn chơi thân bao năm. Chán. Sau mình bỏ đi đi về về éo ở trọ nữa. Eó thích ở chung thằng nào

kt1755

Reaction score
0
xman2911 said:
Đang ở 1 mình, phòng 1tr5, có điều hoà, nóng lạnh, rộng 20m2, ăn thì ra tiệm, hoặc rảnh thì nhờ 4 em gái phòng bên nấu cho rồi ăn cùng. Thoải mái nhất là đéo phải nghe ai ngồi kể chuyện xàm loz, cũng chả phải tránh né ai, thích làm gì thì làm, tự do, cũng không sợ mất đồ.

Tốn thì đúng là tốn thật nhưng thoải mái thì k bù lại được, ở chung có nhiều cái lợi nhưng cũng khó chịu, mỗi người 1 tính, khó sống cùng nhau đc
Bác ở đâu thế, còn phòng ko :beauty: